Tập Lái
28/12/13
11
0
0
Re: Mua xe cho nhà 4 thánh viên, nên chọn xe nào?

Súng nước nói:
Bao nhiu người trong thớt này sở hữu Sunny và bao nhiu bạn là saleman vào bơm vậy?
Mình ko sở hữu nhưng mình lái rồi nên biết, mình chỉ góp ý theo ý kiến của mình để chủ topic dễ dàng lựa chọn được chiếc xe ưng ý.

Tập Lái
2/1/14
17
0
0

nhuhong99 nói:
Súng nước nói:
Bao nhiu người trong thớt này sở hữu Sunny và bao nhiu bạn là saleman vào bơm vậy?
Mình ko sở hữu nhưng mình lái rồi nên biết, mình chỉ góp ý theo ý kiến của mình để chủ topic dễ dàng lựa chọn được chiếc xe ưng ý.
Cảm ơn góp ý hữu ích của bạn rất nhiều.

Tập Lái
16/1/14
7
0
0

anh sang nói:
Có vẻ như nhà mình cũng giống em quá, tăm tia Sunny kĩ ghê. 80% đã nghiêng về em nó mất rồi. Nhưng em còn 1 băn khoăn nhỏ là Sunny tiêu thụ nhiên liệu thế nào. Chứ hao xăng quá chắc bố vợ không thích vì ông vốn là người tiết kiệm mà.
Đừng quá lăn tăn về vấn đề này bác ơi, đa số xe hơi thì đều tiêu thụ như nhau thôi, khoảng 7-8l/100km. Chừng nào siêu xe mới lo :v

Tập Lái
16/1/14
9
0
0

longgia nói:
anh sang nói:
Có vẻ như nhà mình cũng giống em quá, tăm tia Sunny kĩ ghê. 80% đã nghiêng về em nó mất rồi. Nhưng em còn 1 băn khoăn nhỏ là Sunny tiêu thụ nhiên liệu thế nào. Chứ hao xăng quá chắc bố vợ không thích vì ông vốn là người tiết kiệm mà.
Đừng quá lăn tăn về vấn đề này bác ơi, đa số xe hơi thì đều tiêu thụ như nhau thôi, khoảng 7-8l/100km. Chừng nào siêu xe mới lo :v
bác này nói có lý, đã xe hơi thì lo gì mấy vụ này hả bác.

Tập Lái
28/12/13
8
0
0

Súng nước nói:
Mình đã mua và sử dụng con này được hơn 4 tháng rồi đây bạn. Có vấn đề gì mà bạn nghiên cứu kĩ vậy. Cá nhân mình nghĩ Sunny tốt thì nhiều người thích thôi chứ có saleman trong này thôi thì mình không biết.

Tập Lái
27/12/13
10
0
0

og_saigon nói:
Đọc từ đầu đến cuối thấy toàn khen Sunny. Nhưng mà trong thực tế sao kg thấy bao nhiêu chiếc chạy ngoài đường vậy các Bác?
Đi đường thì không gặp nhiều nhưng riêng xóm em đã thấy 3 con rồi đây. Mà toàn màu trắng không thôi.

Tập Lái
27/12/13
10
0
0

longgia nói:
anh sang nói:
đúng đó bác chủ topic ơi, mấy dong này tốn xăng ngang ngang nhau thôi à, không bao nhiêu đâu.

Tập Lái
2/1/14
7
0
0

Múc lẹ rồi cho ae review đi bác chủ topic ơi

Tập Lái
28/12/13
9
0
0

tuanpt23 nói:
og_saigon nói:
Đọc từ đầu đến cuối thấy toàn khen Sunny. Nhưng mà trong thực tế sao kg thấy bao nhiêu chiếc chạy ngoài đường vậy các Bác?
Đi đường thì không gặp nhiều nhưng riêng xóm em đã thấy 3 con rồi đây. Mà toàn màu trắng không thôi.
Màu trắng không đẹp bằng màu nâu

Tập Lái
2/1/14
17
0
0

longgia nói:
anh sang nói:
Uhm, nếu vậy thì ổn. Do bố vợ cũng khá kỹ tính và tiết kiệm nên hỏi sẵn cho chắc bác ơi. Không khéo mua về hao xăng quá bố vợ cất hoài không dám chạy lại la mình :(

Last edited by a moderator: