Hạng C
27/3/07
512
0
0
RE: Mua xe gia đình?

em thấy ông gần nhà có con Vios . nó bé xíu àh ko sướng tí nào cả , nếu bác chuộn Toyota thì làm 1 em Altis rộng rãi , còn ko thì làm con Maz6 2nd vì con Maz6 và Maz3 2nd giá gần như là tương đương , hơn nhau 1 2 k thôi nà Maz6 rộng rãi hơn và theo em là đẹp hơn mấy con của Toyota và thằng Mit

Tập Lái
27/3/06
39
0
6
51

Trích đoạn: toiyeuoto

Bác nên tìm em Altis 2003 là hay nhất, hơn hẳn Vios về mọi mặt.

Bác nói chỉ được cái đúng! Altis hơn VIOS về mọi mặt cả về tiền nữa! :D

Hạng B1
11/3/07
56
0
0

Đúng nếu mà không chơi vios thi nên chơi em Altis hang lướt chứ không nên chơi em Mit làm chi cả!!!

Hạng B2
3/3/06
118
1
0

Vios của Nhật đó..........

Chắc ko bác, Em này nội địa hóa nhiều lắm mà nguyên bản đồ nhập đâu cũng từ Đài loan mừ, trên 24k bi giờ đó, không có xe mà giao đâu, sợ chưa

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: MEOTOXEMAY

quá đúng em nhất trí hai tay với bác :D:D
Trích đoạn: speralnd

Bác có thể chon em Mitsu Lancer Gala 1.6 AT. Xe đủ rộng cho 4-5 người ( Tôi nghĩ là rộng hơn Vios nhiều và còn hơn cả Altis nữa), số tự động vô cấp nên đi trong phố HN-HCM nhẹ nhàng mềm mại, gầm bệ cỡ trung bình, xăng ít <10lít / 100Km với mọi loại đường, giá cả vừa phải ( Xe 2005 chạy 1-2 vạn Km , thật đẹp giá khoảng 21-22 K ). Chúc bác cưới được vợ Hai như ý, được lòng luôn vợ cả.
Tôi cũng đồng ý với 2 bác mặc dù vừa chia tay em 1.6. Lí do: cần xe chở được nhiều người hơn!:D Nhưng nếu quay lại dùng em 4 chỗ, với tầm tiền như vậy, tôi vẫn chọn Gala!

Hạng C
27/3/07
512
0
0

thà chết ko lấy VIOS các bác nhẩy , xe gì mà xấu ơi là xấu , đã vậy còn thấy gắn biển taxi chạy đầy đường ... con Mit Gala nhìn cũng đẹp và rẻ nữa...

Hạng C
27/8/04
713
6
18
HCM
mail.viettel.vn

TO giá cao quá - không xứng với giá trị thực của nó ( tại VN ), các bác đừng có mua xe chỉ vì " hiệu ứng bầy đàn " - vừa bị nó móc túi lại vừa khen nó .

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Gala sử dụng gia đình thì phù hợp, do chi phí bảo trì bảo dưỡng cao hơn vios, nên Gala đem làm kinh doanh thì không hiệu quả.

Tập Lái
27/3/06
39
0
6
51

Trích đoạn: truong821988

thà chết ko lấy VIOS các bác nhẩy , xe gì mà xấu ơi là xấu , đã vậy còn thấy gắn biển taxi chạy đầy đường ... con Mit Gala nhìn cũng đẹp và rẻ nữa...

Bác sang nhật mà xem! Camry thậm chí Nissan chạy tắc xi đầy đường! Bác sang Phillippines cũng thấy nhiều con Gala đậu ở Sân bay đón khách đấy. Có nhiều xe chạy tắc xi hay không phải có 2 điểm: 1 - Chính sách bán rẻ của hãng cho các công ty taxi. 2 - Bác xem công ty taxi ngu lắm đấy: tại sao chọn Vios để đi mà không chọn gala để làm việc. Bác Nut lấy VIOS đi cho lành!

GL!

Hạng D
2/2/07
1.869
29
38
54
Винница

@ NutMiLa: bác thử nghiên cứu Fiat Albea HLX 1.6 xem, bây giờ đang khuyến mãi 21.5K. Hay là làm luôn Grand Albea giá 23K, có đủ ghế da và LCD+TV...