Tập Lái
9/4/07
9
0
0
RE: Mua xe gia đình?

Bác có thể chon em Mitsu Lancer Gala 1.6 AT. Xe đủ rộng cho 4-5 người ( Tôi nghĩ là rộng hơn Vios nhiều và còn hơn cả Altis nữa), số tự động vô cấp nên đi trong phố HN-HCM nhẹ nhàng mềm mại, gầm bệ cỡ trung bình, xăng ít <10lít / 100Km với mọi loại đường, giá cả vừa phải ( Xe 2005 chạy 1-2 vạn Km , thật đẹp giá khoảng 21-22 K ). Chúc bác cưới được vợ Hai như ý, được lòng luôn vợ cả.

Hạng B1
11/3/07
56
0
0

Ở Việt nam thì chỉ nên dùng hàng Toy thôi vì thế em vote cho Vios

Hạng B2
10/8/04
143
0
16
Hồ Chí Minh

xin hỏi Zace tháng 12/2003, mới chạy được khoảng 2vạn km thì bán được khoảng bao nhiêu?

Hạng B2
2/1/06
312
0
0

quá đúng em nhất trí hai tay với bác :D:D
Trích đoạn: speralnd

Bác có thể chon em Mitsu Lancer Gala 1.6 AT. Xe đủ rộng cho 4-5 người ( Tôi nghĩ là rộng hơn Vios nhiều và còn hơn cả Altis nữa), số tự động vô cấp nên đi trong phố HN-HCM nhẹ nhàng mềm mại, gầm bệ cỡ trung bình, xăng ít <10lít / 100Km với mọi loại đường, giá cả vừa phải ( Xe 2005 chạy 1-2 vạn Km , thật đẹp giá khoảng 21-22 K ). Chúc bác cưới được vợ Hai như ý, được lòng luôn vợ cả.

Hạng B2
11/4/05
347
1
16
Hanoi - Vietnam

Trích đoạn: sad_night168

Ở Việt nam thì chỉ nên dùng hàng Toy thôi vì thế em vote cho Vios
Ở VN tâm lý về nhãn hiệu Toy vẫn quá nặng nề. Đành rằng sản phẩm của Toy có các ưu điểm là bền và tiết kiệm, nhưng với giá cả không tương xứng với giá trị thực của nó. Vậy nên khi mua xe các bác nên xem tiêu chí hàng đầu để chọn một con xe là gì. Nếu là tiết kiệm nhiên liệu và không mất giá khi bán lại thì nên chọn nhãn Toy, còn nếu là tiện nghi, sự thoải mái, độ an toàn và với tầm tiền đó thì bác nên chọn Mít Gala. Với các bác thì không biết thế nào chứ với tôi thì sự thoải mái, tiện nghi và an toàn tôi đặt lên trên.

Tập Lái
22/12/06
3
0
0
53

Cảm ơn các bác đã tư vấn cho em. Em chỉ muốn cưới em 4 chỗ con nhà lành để hàng ngày đưa vợ cả, con thơ đi học trong nội thành thôi. Nhu cầu sử dụng chính như vậy mà cứ đèo bòng em đa di năng 7 chỗ không được nhỏ gọn, ngại lắm ạ.
Chung kết em đưa vào Vios và Gala 1.6. Bác OS nào muốn đổi xe ới em với nhé!

Hạng B1
17/4/07
77
1
8

Mua thằng kia di pac, thằng này giờ TH nhập vô số, chắc cũng sẽ chăm sóc các pac ky thui.

Hạng B1
11/3/07
56
0
0

Em nghĩ không hẳn là Mit hơn bởi nếu cứ đi đường xa bác sẽ biết. Mit bao h cũng sẽ ồn hơn Toy hơn nữa để thay đồ thì Mit khó hơn!