Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Mua xe lần đầu (civic gen 10)

Tập Lái
29/7/17
41
12
8
38
Thiệt giỡn bác ? Em mới đặt cọc 60% nội trong tuần sau lấy. Kiểu này chắc sặc máu :| tưởng anh Hải Mazda chơi thôi ai ngờ anh Honda cũng chơi kiểu này chắc chết quá
Thiệt giỡn bác ? Em mới đặt cọc 60% nội trong tuần sau lấy. Kiểu này chắc sặc máu :| tưởng anh Hải Mazda chơi thôi ai ngờ anh Honda cũng chơi kiểu này chắc chết quá :|
Thiệt bác ơi, bạn sale bên mình tư vấn có tâm lắm, bạn ấy kêu mình khoan đặt cọc ấy , mà có giảm hay không cũng vạY aah , vì nếu honda giảm thì showroom chắc không hỗ trợ gói tặng tiền mặt 50 chai nữa.

Tập Lái
29/7/17
41
12
8
38
Em nghĩ cũng vậy à, bác mua màu gì vậy? Em mới thấy tận mắt màu ghi bạc còn mấy màu kia chưa thấy nên ko biết, em lăn tăn màu bạc, xám và xanh đen mà chưa nhìn tận mắt.
Mua theo mạng bạn thôi , như mình kim hợp trắng ghi bạc nhưng mình lại thích xanh đen hơn.

Hạng C
4/5/12
845
28.193
93
Mua theo mạng bạn thôi , như mình kim hợp trắng ghi bạc nhưng mình lại thích xanh đen hơn.
Mấy xe trc mình mua theo mạng nhưng thấy ko đẹp, xanh đen của Civic có giống xanh đen của City ko bác? Mình thấy cái City tận mắt ngoài triển lãm rồi.

Tập Lái
21/2/17
31
24
8
Mấy xe trc mình mua theo mạng nhưng thấy ko đẹp, xanh đen của Civic có giống xanh đen của City ko bác? Mình thấy cái City tận mắt ngoài triển lãm rồi.
Civic hình như không có xanh đen chỉ có xanh đậm giống màu xanh nhớt ấy nhưng đạm hơn chút. Bà cả minh thích màu đó chư mua màu bạc như trong VMS 2017 hôm qua rồi gắn cái bánh den modulo là đẹp nhất dán nóc đen nữa nhìn cá tính lắm, thấy bên Mỹ chuộng màu bạc này lắm

• Like
Reactions: Lyson1
Hạng C
4/5/12
845
28.193
93
Civic hình như không có xanh đen chỉ có xanh đậm giống màu xanh nhớt ấy nhưng đạm hơn chút. Bà cả minh thích màu đó chư mua màu bạc như trong VMS 2017 hôm qua rồi gắn cái bánh den modulo là đẹp nhất dán nóc đen nữa nhìn cá tính lắm, thấy bên Mỹ chuộng màu bạc này lắm
Gắn thêm đám Modulo hình như cũng thêm mớ tiền.

• Like
Reactions: alexcapitalist
Tập Lái
29/7/17
41
12
8
38
Xanh đen civic bên ngoài nhạt hơn city nhưng theo ya kiến mình xanh đen bên ngoài civic đẹp hơn.

• Like
Reactions: Lyson1
Hạng B2
18/4/17
190
250
63
Thiệt giỡn bác ? Em mới đặt cọc 60% nội trong tuần sau lấy. Kiểu này chắc sặc máu :| tưởng anh Hải Mazda chơi thôi ai ngờ anh Honda cũng chơi kiểu này chắc chết quá :|
Thiệt đó bác, chính xác thì hãng sẽ công bố giá bán mới giảm 52 triệu, lăn bánh cỡ 1 tỷ lẻ 3 triệu. Bạn sale tư vấn cho em nói vậy. Bạn ấy nói là hãng giảm rùi nên không còn khuyến mãi tiền mặt 50 triệu nữa nhưng nếu em chốt bạn ấy sẽ giảm thêm cho em vài chai nữa.

Hạng B2
18/4/17
190
250
63
À, còn 1 thông tin nữa em nghe được từ bạn sale của em là năm sau Honda mang thêm Civic 1.8 về, option cắt bớt 1 xíu và đương nhiên là giá cả mềm hơn em tuột bô này xíu ạ.

Hạng C
4/5/12
845
28.193
93
Thiệt đó bác, chính xác thì hãng sẽ công bố giá bán mới giảm 52 triệu, lăn bánh cỡ 1 tỷ lẻ 3 triệu. Bạn sale tư vấn cho em nói vậy. Bạn ấy nói là hãng giảm rùi nên không còn khuyến mãi tiền mặt 50 triệu nữa nhưng nếu em chốt bạn ấy sẽ giảm thêm cho em vài chai nữa.
Hiện nay thì lăn bánh ko tới 1 tỷ, sau khi giảm giá mà vẫn hơn 1 tỷ?