Hạng D
18/6/13
1.489
1.054
113
Dạ, bạn em nằm trong số những người kiện Ford đó bác à. Ai bị dính quả lừa mới cảm thấy căm phẩn. Lúc trước bạn em trong số những người nin lời mấy thánh anti Toy chửi Vios, ca tụng Fiesta, rồi mua Fiesta, rốt cuộc giờ giữ chẳng được mà bán cũng chẳng xong. Trong khi đó người mua Vios thì vẫn vi vu. Còn khối người dặn, chừng nào đổi xe nhớ để lại nha. Trong khi Vios 3 năm còn long lanh, vận hành mượt mà, còn Fiesta 3 năm mà đã xuống cấp rất rõ rệt, chưa kể lỗi hộp số thì nước sơn, da, nhựa nội thất và cả 4 cái vỏ Hancook cùi bâp xuống cấp rõ rệt. Cửa xe thì đã lỏng lẻo, bây giờ kêu bán chẳng ai muốn mua.
Tình hình ăn uống thì tăng dần đều theo thời gian và chưa có dấu hiệu dừng lại.
Đang nói focus mà bác, sao lại lôi fiesta ra so?

Hạng D
2/10/14
1.123
39.382
113
40
Ra đua 400m thì City nó cũng ăn đứt M3 1.5 hihi

DMG confirmed
Hạng C
21/9/14
688
5.358
93
43
Nhiều khi nghĩ ko biết có anti toy thật ko, mà ng hỏi cuối cùng xuống toy hết :_)))

Hạng D
12/10/10
1.611
20.011
133
Dạ, bạn em nằm trong số những người kiện Ford đó bác à. Ai bị dính quả lừa mới cảm thấy căm phẩn. Lúc trước bạn em trong số những người nin lời mấy thánh anti Toy chửi Vios, ca tụng Fiesta, rồi mua Fiesta, rốt cuộc giờ giữ chẳng được mà bán cũng chẳng xong. Trong khi đó người mua Vios thì vẫn vi vu. Còn khối người dặn, chừng nào đổi xe nhớ để lại nha. Trong khi Vios 3 năm còn long lanh, vận hành mượt mà, còn Fiesta 3 năm mà đã xuống cấp rất rõ rệt, chưa kể lỗi hộp số thì nước sơn, da, nhựa nội thất và cả 4 cái vỏ Hancook cùi bâp xuống cấp rõ rệt. Cửa xe thì đã lỏng lẻo, bây giờ kêu bán chẳng ai muốn mua.
Tình hình ăn uống thì tăng dần đều theo thời gian và chưa có dấu hiệu dừng lại.
Nhảm !?

Hạng D
3/7/12
3.008
1.768
113
Thêm hộp số PS ly hợp kép tận 6 cấp thần thánh và vi vi diệu của Ford nữa, hihi
bác không đi Ford nên nói thế thôi, xe bình dân hạng C Focus chạy là ngon nhất, đời trước có trục trặc hộp số, rãnh vào hãng sửa xong là thôi, bảo hành hộp số 5 năm. tuy nhiên hàng ghế sau hơi chật.

• Like
Reactions: TonyTrump