Hạng B1
28/5/13
68
0
6
giá tốt vậy ta, em thấy giá niêm yết là đã 870 tr rồi
Đang khuyến mại 50% phí trước bạ mà. Anh mua mà ra biển tình thì giá còn tốt nữa. Bên Cần Thơ em lăn bánh RS có 930 trừ hết km

Hạng C
31/7/12
149
8
18
HR-V RS của chủ thớt đẹp nha, xin chúc mừng. Mà em không thích màu trắng cho lắm, bảng màu RS còn màu nào nổi nổi không các bác sale?
Em không phải sale nhưng cũng có nhắm con này, Em thấy màu đỏ là hợp nhất với RS nha mấy anh
Mua xe vì thấy đẹp và chốt ngay từ cái nhìn đầu tiên, sau 8 tháng giờ chia sẻ cái kết với anh em!

Hạng B2
30/7/13
107
3
18
Trời dàn xe đẹp quá, đúng là màu nào cũng đẹp luôn. Trắng thì thanh lịch, đen ngầu, đỏ thể thao. Đúng là con HRV này ăn tiền thiết kế thiệt chớ

Hạng B2
26/5/14
51
2
8
38
Tại em ngồi thử Yaris Cross với CX-30 thấy hơi ngộp, HRV cũng tầm phân khúc này nên em hỏi thử
Em m8 đây anh. Xác nhận là HR-V ngồi thoải mái nhé, lúc ngồi thì trần xe vẫn dư và khoản để chân thì rộng rãi, thẳng chân ok. Cũng không rõ sao con xe ở ngoài nhìn gọn mà vô bên trong nó để chân rộng thênh thang

Hạng B2
21/5/14
51
3
8
42
HR-V so với Yaris Cross thì sao mấy anh?
Con Yaris máy hybrid dạng hỗn hợp nên không bốc như máy hrv được, được cái là hybrid thì hướng tới kiểu thân thiện môi trường.

Ai người trẻ thì sẽ thích độ mạnh mẽ của HRV hơn. Thêm nữa là máy Honda cũng đủ tiết kiệm rồi, 6,7 l/100 km đường hỗn hợp thì có ăn bao nhiêu xăng đâu

Hạng B2
26/11/13
345
34
28
43
Trời dàn xe đẹp quá, đúng là màu nào cũng đẹp luôn. Trắng thì thanh lịch, đen ngầu, đỏ thể thao. Đúng là con HRV này ăn tiền thiết kế thiệt chớ
Chuẩn luôn anh. Dù là con xe đầu tiên nhưng mà em kết con Hrv ngay từ ánh nhìn đầu tiên vì nó đẹp quá. Sau cái đẹp, em mới tìm hiểu kỹ hơn về trang bị và động cơ, thì bị chinh phục luôn, chốt đơn và hài lòng tới giờ

Hạng B2
1/6/14
60
2
8
35
HR-V so với Yaris Cross thì sao mấy anh?
Em thấy giờ mua HR-V là chuẩn rồi. Máy xăng, mạnh, tiết kiệm và đi đâu cũng được, không phải lo lắng nhiều về điện đóm. Đại lý cũng trải dài cả nước, máy xăng dễ bảo dưỡng, đi đâu cũng an tâm.