Hạng C
10/7/06
516
0
16
RE: Mức độ tiêu hao nhiên liệu của Santafe !

Thanks Mrpinocio, hôm nay đ/c Quân vừa lắp cho dàn máy PC mới chạy tít quá. Hôm nào Mrpinocio qua cơ quan đ/c bạn tiện thể ngó qua luôn 03 em SF luôn nhé. (03 mầu: Đen, Bạc và Be).:D

Hạng C
10/7/06
516
0
16

To Mrpinocio: Còn vụ bán lại SF để chuyển sang Veracrus thì máu lắm rồi nhưng phải xem VNINDEX cuối năm có được 1500 ko đã. Biết đâu VNINDEX lên 2.000 thì Veracrus cũng chả thèm.:D:D

Hạng B1
2/6/07
87
0
0

Em hoàn toàn đồng ý với ý kiến của Bác Tuấn 1368
To Bac MrPinocio: Theo em Bác nên lấy con nhập khẩu second hand đó đi, mẹ kiếp em nhìn con đó em cũng mê luôn, dưới 3 vạn Bác cứ múc cho em, chính em đinh lấy 1 còn mới chạy 2,7 vạn, sản xuất tháng 10.2006 mà thưa với các bác là nó còn đắt hơn cả xe nhập mới 100% mà em vừa lấy, em chạy thử đi chạy thử lại ở Hoàng Gia rồi, Bác nào vừa nói nó ồn hơn là cảm giác thôi, các bác bị cái bài báo so sánh CRDI và VGT làm hại rồi, em nói thật chả khác gì nhau đâu. Em đã định lấy con đó, nhưng vợ cả em không đồng ý, nó muốn vợ 2 còn Gin - hê hê, nực cười thật.
Em khuyên các bác là xem xét ý kiến của em, có ý định cứ làm việc với Mr. Quyết - giám đốc ở đó là người rất đàng hoàng, các bác cứ làm việc thẳng với đồng chí ấy.
A, em tham gia vào hội San ta Fe được chứ ạ, em cũng hơi bận chỉ nghỉ được từ chiều thứ 7, các Bác tụ tập thì hú cho em 1 tiếng

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Các bác ơi thứ 7 tuần này off đi để em xem xe các bác để quyết định cho nhanh .Bác Namkhanh03 chủ trì giúp em với ....EM SF nhập khẩu ở Hoàng Gia chỉ có 1 cầu thôi các bác ạ , em xem kĩ nó có đủ ESP, ABS,......và mấy thứ nữa em ko nhớ.Nếu đặt bây giờ 12 ngày nữa giao xe luôn . Pls help me !!!!

Hạng C
10/7/06
516
0
16

Thứ 7 này tôi bận rồi. Đề nghị SantaFE07 chủ trì vậy. Nên gặp nhau để các bác chuẩn bị mua xe có đủ thông tin quyết định sớm. Mrpinocio đwngf nên nóng vội quá, cũng nên chờ xem xe bác kienvang ntn đã. SF là dòng CUV, ko thích hợp để offroad, hơn nữa đk đường xá bay giờ cũng tốt nên 02 cầu hay 01 cầu ko quan trọng lắm đâu. Tôi chạy xe gần 03 tháng, đi gần 5k km nhưng chưa swr dụng 2 cầu lần nào.

Hạng B2
27/3/07
426
0
16

Đúng là 1 cầu hay 2 cầu ko quan trọng như quan trọng ở chỗ là 1 cầu rẻ hơn 2 cầu khoảng 5k đấy bác ạ (Cái này em cũng đọc trên OS ) :D

Hạng B2
23/3/07
216
0
16
45

Bác Mrpinocio cứ từ từ đã, bác đã chờ được lâu thế rồi thì cố chờ thêm vài ngày nữa xem sao (xem xe bác KV) hoặc đến 26 or 27 tháng này HVN có một lô xe về nếu múc được thì muc luôn có khi lại giống e chẳng phải đặt mà lại hay. Còn về vụ off tuần này thì e cũng bận rồi, hơn nữa bác NK03 cũng bạn nên có lẽ e nghĩ để thứ bảy tuần sau cho khí thế:D:D...lúc đó có khi bác KV lấy xe rồi cũng nên...

Hạng C
10/7/06
516
0
16

Nếu xe 1 cầu mà rẻ hơn 5k thì đáng quan tâm đấy, cần gì phải bỏ những 5k cho nhu cầu ít sử dụng, 2 cầu oai là chính thôi.

Hạng B2
27/3/07
426
0
16

Cái chính ở đây công ty nhập nó bớt đi 1 cầu nhưng lại không chịu bớt đi 5 k.
to NK : Bác ơi, em nhận xe rồi,muốn ngó qua con xe của bác xem Larang 18 nó ntn để em còn độ luôn một thể có được không bác?Cám ơn bác trước

Hạng C
22/5/07
683
2
0

Hehhe Chúc mừng bác Taybac nhé. Có khi bác pải off phát cho anh em trận bia hơi rửa xe chứ nhỉ.
Công ty mà nó chịu bớt 5k cho mình để lấy 1 cầu thì em bớt ngay. Nhưng bọn nó có bao giờ chịu bớt đâu, với lại 2 cầu có thì thừa mà không có thì thiếu. Nên tùy thôi.
@Mrpinocio: Theo em bác nên chờ xe bác KV về rồi hãy quyết định. Bác vội làm gì, ngay như em đây đầu tháng 7 này cần xe rồi bi giờ chưa bít xe cộ thế nào mà vẫn phải đợi. Lấy cả con vợ 2 chứ có phải mớ rau đâu bác. Tại xe cộ ở VN mình nó củ chuối thé nên phải chịu thôi.