Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội
RE: Mức độ tiêu hao nhiên liệu của Santafe !

Nghe lời các bác khuyên em lại ...từ từ vậy . Máu lắm rùi ..:D
@Kienvang : Khi nào bác lấy xe vậy , bác ới em 1 tiếng để em quyết định sớm nhé . Tel của em 0903445163 ( Long ). Cám ơn bác trước nhé .

Hạng C
22/5/07
683
2
0

Bác KV hôm nay đi đâu nhẩy, không công bố thông tin cho anh em bít với. Hay bác đang ở Pháp Vân thử xe rồi.

Hạng C
22/5/07
683
2
0

To Khoi2002: Mời bác tham gia ccho vui. Mà này bác ơi cái vụ bác nói SF nhập thẳng là xe cũ mà đắt hơn xe mới cchắc là phải có đẩy đủ option chứ nhỉ. Em nghe nói hôm 10/6 bên Ngọc Khánh có người nhận được xe có phải là xe đã về rồi không, bác có biét chính xác là khi nào xe về không, để em còn lên ép chú Sale giao xe. Em hỏi thêm tí, bên Hoàng gia có cho trả góp không bác nhỉ>?

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

úi, đến Santa FE cũng khan hàng thế này, thị trường xe VN loạn rồi... :mad:

Hạng B2
27/3/07
426
0
16

Mạn phép bác Kar em chôm cái này của bác (bên Otofun) để ae OS tham khảo "Nếu bác đã đặt mua rồi thì còn gì phải lăn tăn nữa he he, Santa Fe 2.7 thông số do nsx đưa ra là 20/25 MPG cho số Auto ngang với mức 9,4L/100 km đường trường và 11,7L/100Km đường phố. Thực tế sẽ cao hơn chút ít, hơn nữa tiêu thụ nhiên liệu còn phụ thuộc vào cách bác chạy; đi từ tốn thì em này dưới 15L/100km bác ợ"!
Em San 2.7 hôm nay em được giải thích là xe cầu mềm:) .Có bác nào biết cầu mềm chắc là phải có cầu cứng nữa là gì không vậy?
@tuan 1368: xe em về rồi nhưng vẫnn gửi ở nơi bán để họ đi đăng ký,chắc cuối tuần mới xong bác ạ,sẽ mời các bác off

Hạng C
22/5/07
683
2
0

Vì SF tốt nên mới thế đấy bác ạ, không phải khan ở VN thôi đâu mà còn ở Châu âu và Mỹ. Nhưng mà khổ>

Hạng B2
23/4/07
106
0
0

Mua xe cũ em chỉ sợ mua phải con xe bị tai nạn nặng bên HQ rồi bọn nó mông đi mang về bán tại VN thì bỏ bố. Các bác cho em hỏi là định mua xe seconhand thì mang xe đi đâu nhờ kiểm tra là tốt nhất

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

To all: tôi đang làm thủ tục cho em xe nhập khẩu. Khi nào sẵn sàng, sẽ hú các bác offline... Be patient, pls!
Sorry các bác vì mấy hôm đi Hạ Long cùng gia đình bà chị nên không online trả lời các bác. Vì chưa có xe, nên tôi đành mượn tạm em Lexus GS300 đời 97 của anh bạn, chạy vẫn phê lắm!

Last edited by a moderator:
Hạng C
10/7/06
516
0
16

To Kienvang: Ko biết bác đi Hạ Long, cuối tuần vừa rồi tôi cùng cánh đang ông trong cơ quan đi khao xe SF mới của 1 đ/c mới lấy. 9 người chạy 02 em SF Hà nội - Hạ Long phê lắm.
To Taybac: Xe tôi hàng ngày để tại cơ quan, số 8 Lê Thái Tổ (đối diện Thủy Tạ), lúc nào bác mốn xem lazan 18 alô cho tôi (xem cả lazan 17 luôn cũng có). Phone: 0913223223.

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Bác taybac lấy được xe rùi ạ , chúc mừng bác nhé . Đáng ra đó là vợ 2 của em đó .....:D:D. Em đùa chút thôi , vợ đẹp rồi hôm nào rửa xe cái bác nhẩy ....