Hạng D
25/10/07
1.323
6.211
113
Em thật!

Ngại nhất mấy ông lâu lâu dờ được hàng ngon thường hay đạp cho cố lắm.
Em mà mượn test thì xác định xả hết ga,hỏng thì đền.
Đấy là còn chưa thèm nghĩ sâu: mấy người yêu xe mà làm hỏng đồ họ dù có bỏ tiền ra sửa chưa chắc họ đã thích nữa.
ko nhắm được chơi tới thế thì thôi. Xe mài mài chạy.
Tao nằm.

Hạng B2
15/5/19
220
645
94
35
Xe người khác đụng vô làm gì. 1 chút tò mò giờ mất tiền, mất tình cảm
Tính ra là cùng ngồi trên xe cùng chủ xe luôn đó bác, anh chủ bài này tò mò rồi xin lái thử thôi chứ k phải xớn xác mượn đi đâu.

• Like
Reactions: Perenco
Hạng C
20/9/19
560
1.328
93
44
case thực tế, hóng mấy bác phân tích, hóng các chiên gia nhận định xem xe bị gì chứ mình đi xe cỏ hổng dám ý kiến

Hạng C
10/2/09
838
1.086
93
Bởi vậy, xe mình chạy thôi, có gì nó đổ thừa thì mệt.
Bữa thằng kia nó chưa biết lái nên nhờ de xe dùm, e say đéo liền.

Trường hợp này cũng thầy bói xem voi thôi, có mấy người đi pot che đâu mà biết nó hư hỏng như thế nào, kể ra cả nước VN chắc ko đủ số lượng xe để biết lỗi ra làm sao, chỉ biết trước mắt có 2 A ghét nhau

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
9/2/18
3.427
5.057
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
Truớc có chạy Colorado 2 cầu
Đang chạy chuyển cầu kêu cái cạch
Về sau mới biết phải dừng mới chuyển cầu nhanh dc
Mà a nào ko để ý để cầu chậm đạp cao tốc thì cũng banh chành như thừong, đây là xe cỏ thôi chứ xe cao cấp ko rành thì hư do lỗi sd là thuờng
Colorado hãng quảng cáo có thể gài cầu khi 100km/h đấy còn thật ko thì e ko biết.
Nhớ xưa vừa mua con sport chưa ra bs đang rón rén rô đai thằng bạn mượn mua gói jet xíu về đầu tóc bù xù nó nói: xe mày 140 hà.. DM bạn CL:mad::mad:

Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
Mang ra gara ngoài thay cam rẻ hơn nhiều. Giờ đồ của RR còn thay được nhằm nhò gì 3 cái đồ lẻ tẻ của Porsche.
Xe của a hay của chủ xe
Chủ ngta thích thay ở hãng đc ko?

• Like
Reactions: Perenco