Hạng C
24/9/04
701
29
28
43
E thấy e Murano dáng rất đẹp, nội thất nhiều đồ chơi mà tại sao ở VN ít người dùng vậy, trong khi đó thì RAV4 thì lại nhiều như xe bình dân, bác nào biết thông tin giá cả xe mới và xe đã qua sử dụng tại VN không ạ. Bác nào có xe đang chạy ở Vn thì cho e chút kinh nghiệm với, e đang muốn tìm 1 e đã qua sử dụng tại VN?

Hạng B1
9/5/08
64
1
8
RE: Murano bác nào biết thông tin về e nó không ạ.

murano hình như của KIA phải kô bác tui thấy rồi mà kô nhớ tên hãng xe như RAV thì nhìn mạnh mẽ và của hãng TOYO nên được chuộng đó mà và 1 diều nữa là RAV4 có mặt trước MỦANO hông biết đúng kô xin chi giáo

Hạng C
11/3/07
798
2
0
39
Hà Nội
www.otosaigon.com

Trích đoạn: doitoidentoi

murano hình như của KIA phải kô bác tui thấy rồi mà kô nhớ tên hãng xe như RAV thì nhìn mạnh mẽ và của hãng TOYO nên được chuộng đó mà và 1 diều nữa là RAV4 có mặt trước MỦANO hông biết đúng kô xin chi giáo
Murano là xe của Nisan bác ạ.

Hạng B2
27/11/06
169
2
18
45

Chắc là e nó uống hơi bị nhiều cho nên ít người đi .

Hạng C
24/9/04
701
29
28
43

OS mình cũng không có chiếc nào hả các bác, e thấy Nissan cũng là thương hiệu chuẩn mà tại sao??

Xe đẹp thế này:

Ở nước ngoài còn có cả trang web riêng về e nó nữa: nissanmurano

Hạng B2
13/5/07
191
5
0

Con này cách đây khoảng 2 năm thì kiêu hãnh lắm, đẹp, dáng chuẩn, nhưng có điểm yếu là: công suất máy nhỏ (2.4L thì phải) và đắt tiền (nghe đâu gần 2 tỷ) nên ít người mua

Hạng D
23/2/07
2.441
317
83
Hồ Chí Minh
www.otosaigon.com

Trích đoạn: caohwng

E thấy e Murano dáng rất đẹp, nội thất nhiều đồ chơi mà tại sao ở VN ít người dùng vậy, trong khi đó thì RAV4 thì lại nhiều như xe bình dân, bác nào biết thông tin giá cả xe mới và xe đã qua sử dụng tại VN không ạ. Bác nào có xe đang chạy ở Vn thì cho e chút kinh nghiệm với, e đang muốn tìm 1 e đã qua sử dụng tại VN?
Nhiều đồ chơi đồng nghĩa với nhiều tiền bác ợ,lúc mới ra là trên 100k đó bác trong khi RAV4 chỉ có 60k sao mà sao dc,chỉ có xe lướt mới có giá đó nhưng Murano lướt kiếm dc đâu fải là dễ

Hạng C
24/9/04
701
29
28
43

Báo cáo các bác, Murano mới đời 2008 bây giờ chỉ tầm 80k thui bác ạ, e mới xem 1 e cũng nội thất đỏ luôn, nhưng nhiều tiền quá không đỡ được, bác nào biết thông tin của e nào chạy rồi thì mai ra e mới cố được

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
50
HCM

Theo em nghĩ vấn đề là giá cả thôi bác ơi, giá như vậy là khá cao và thương hiệu này có lẽ vẫn chưa được ưa chuộng tại VN, khi bán lại sẽ lỗ nhiều hơn. Em rất khoái Murano, từ đầu năm tới giờ cũng định nhăm nhe quất 1 chiếc nhưng đang chùn tay đây.

Hạng C
24/9/04
701
29
28
43

Trích đoạn: IV4705

Theo em nghĩ vấn đề là giá cả thôi bác ơi, giá như vậy là khá cao và thương hiệu này có lẽ vẫn chưa được ưa chuộng tại VN, khi bán lại sẽ lỗ nhiều hơn. Em rất khoái Murano, từ đầu năm tới giờ cũng định nhăm nhe quất 1 chiếc nhưng đang chùn tay đây.
Quất đi bác, theo e nghĩ lỗ lãi thì mình mua e nó để đi mà, chứ có phải mua để cất tiền đâu, qtrong là sướng e nó là chơi bác ạ, mà mấy năm nữa cũng chưa biết thị trường car VN ntn?