Tags
tngt
Hạng B2
4/5/16
160
124
58
TPHCM
hihi, gần nhà em nè ! trong clip do nàng morning thắng gấp không biết lý do gì thì bị hun nhẹ nhàng thật !

bác chủ thớt đúng là đầy kinh nghiệm, thấy công và tải thì nên né ra !

đoạn từ Sóng Thần tới trạm 2 các bác có đi qua thì luôn nhớ là xe tải và xe công ở đây vượt đèn đỏ thường xuyên ạ ! đèn tín hiệu có hay ko cũng vậy nhé ! các bác liệu mà tránh đường cho các chú công và tải ! vượt đèn đỏ và lao vào đường xe máy chạy là bình thường với các anh công và tải ! ớn lắm luôn ạ !

• Like
Reactions: Kevin10126
Hạng D
6/2/16
1.048
859
113
36
Đây là thói quen chạy xe máy. Thích dừng là dừng chả cần quan sát bc thằng nào.

• Like
Reactions: cdang
Hạng D
2/5/16
1.926
1.874
143
Đường này xe tải với xe cont rất nhiều mà 2 em Morning dám chạy làn đó thì liều thật.

Hạng B1
27/3/15
69
62
18
48
Ho Chi Minh City, Vietnam
Bổ sung cho các bác: đường này lane trong xấu lắm, ngoài Công và Tải, còn có xe khách và xe buýt nữa, mấy ông này cũng gấu, tấp ra tấp vào bắt khách nên hay bám lane trong.
xe đỏ không rõ, chứ xe trắng là nữ nhân lái, bị tông đít xong thò đầu ra mặt xanh như đít nhái. Em nghĩ có lẽ 2 xe đi chung nên bám đít nhau, do xe đỏ lấn qua lane trái gấp (không rõ lý do gì) nên xe trắng hoảng, thắng gấp luôn. Xe đỏ đi kiểu đó không ăn con tải nhẹ đang sang đường là vẫn còn may.

• Like
Reactions: PhuongOS2015
Hạng D
10/3/17
1.147
1.196
113
Hôm trước em cũng hút chết 1 phát. Trời ơi đang đi thì ông madza phía trước bật xi nhan phải rồi phanh cái két giữa đường, em hoàng hồn dẫm cháy cả phanh may mà chưa đụng. Ông camry sau đít em cũng phanh kịp nhưng quá nhọ là ông xe tải phía sau camry ko kịp làm 1 cái sầm.Ông madza phanh xong lại đi thẳng lên rẽ trái, bó tay....
https://youtu.be/9M81oOzCKVI
chắc chạy 2b quen rồi. xem mà chửi thề

Hạng B2
6/9/16
100
25
18
39
Ông a ở nhà vừa rồi đậu chờ đèn.Phía trước có 1e innova, ổng nhìn kính hậu thấy 1a container tới từ phí sau mà ko thấy thắng, ổng phải hít zô e innova phía trước mở đường máu nhưng ko được cuối cùng a container vẫn ko tha, làm 1 phát ủi luôn, thế mới kinh, ổng nói hết đường đành chịu...may mắn là ko ai trên xe của ông a ko sao.Bây giờ ra đường sợ nhất bộ tứ siêu đẳng...cạn lời
:(:(:(

Hạng D
5/7/16
1.953
13.824
113
Hôm trước em cũng hút chết 1 phát. Trời ơi đang đi thì ông madza phía trước bật xi nhan phải rồi phanh cái két giữa đường, em hoàng hồn dẫm cháy cả phanh may mà chưa đụng. Ông camry sau đít em cũng phanh kịp nhưng quá nhọ là ông xe tải phía sau camry ko kịp làm 1 cái sầm.Ông madza phanh xong lại đi thẳng lên rẽ trái, bó tay....
https://youtu.be/9M81oOzCKVI

lỗi ko giữ khoảng cách an toàn thôi

kiểu nào thì đâm đít thì thằng đâm luôn sai rồi bác ah... khó nói lắm.

Hạng D
5/7/16
1.953
13.824
113
Đi đường giờ cứ phải cẩn thận các bác ạ. Em hôm rồi đi đường cộng hòa bị kẹt xe quá mà lại bị lane ngoài ko rẽ được. Em hạ kính xuống bật xi nhan và ra dấu bằng tay xin nhường vì đến chỗ quay đầu phía trước. Em thấy các anh em tài xế rất lịch sự ra dấu cho em đổi lane. Mình cứ từ tốn đi các bác ạ. Em thấy nhiều bác đi ẩu và láo vô cùng luôn. Còi bấm in ỏi đi cả vào lane xe máy. Hôm rồi đường thì kẹt cứng ngắc tứ phía mà thằng bus phía sau cứ bấm in ỏi. Đcm nó. Em nhịn cho xe phía trước đi lên 1 khoảng. Xong em phóng tới chút rồi dậm thắng nó thắng dúi dụi. Thế là nó lại bấm in ỏi. Nó càng bấm em càng thắng éo cho đi. Thế là hết bấm. Sau nó lủi qua lane xe máy tạt cúp đầu xe em. Rồi đậu ngang giữa đường 2 thằng trên bus xuống gõ kính xe. Em tháo dây an toàn nhưng éo hạ kính tay cầm cái chìa khóa. Nó ngó thấy em tháo dây đứng chửi em mấy câu xong đi. Đcm. Nó mà đập kính chắc mặt nó máu ko rồi. Vô ý thức vkl. Mình ngồi trong xe còn thấy nhức đầu vì còi huống gì các xe máy đi bên cạnh. Đcm. Lũ vô ý thức vkl.

bác cầm chìa khóa làm j đó =))

• Like
Reactions: Kevin10126
Hạng B2
31/12/15
145
97
28
Dist 07
E xác nhận vs bác là e morning , bứt tốc và vọt khá tốt , chạy đầm ở tốc độ 120km/h ( e đang đi nên e chắc chắn , xe e 1.25 at ) . E nghĩ cảm giác làm chủ tay lái làm ae mn chạy tốc độ như z . Còn như video , e thấy a mn chạy bth ko hỗn , chỉ là do tải chạy ẩu thôi , chứ chạy mà luôn để ý đằng sau có nguy hiểm ko em e là ko đúng .
hic xe 50cho ma chay vuot bac o cung toc do la bac se thay canh nha, lai can than nhe bác.