Tags
tngt
Hạng C
30/5/15
824
660
93
Binh Thanh, tp HCM
E xác nhận vs bác là e morning , bứt tốc và vọt khá tốt , chạy đầm ở tốc độ 120km/h ( e đang đi nên e chắc chắn , xe e 1.25 at ) . E nghĩ cảm giác làm chủ tay lái làm ae mn chạy tốc độ như z . Còn như video , e thấy a mn chạy bth ko hỗn , chỉ là do tải chạy ẩu thôi , chứ chạy mà luôn để ý đằng sau có nguy hiểm ko em e là ko đúng .
Chạy xe trên đường thì nguy hiểm đến từ mọi phía, vì vợ con vì cha mẹ mà để ý phía sau cũng là điều nên làm. Nằm trong bệnh viện thì ai sai ai đúng cũng vô nghĩa.

Hạng D
9/7/12
2.268
5.489
113
Hôm trước em cũng hút chết 1 phát. Trời ơi đang đi thì ông madza phía trước bật xi nhan phải rồi phanh cái két giữa đường, em hoàng hồn dẫm cháy cả phanh may mà chưa đụng. Ông camry sau đít em cũng phanh kịp nhưng quá nhọ là ông xe tải phía sau camry ko kịp làm 1 cái sầm.Ông madza phanh xong lại đi thẳng lên rẽ trái, bó tay....
https://youtu.be/9M81oOzCKVI

Chạy kiểu đó dễ bị uýnh thiệt

Hạng D
6/4/15
1.530
3.023
113
Chắc nàng í định quay đầu thôi mà. Quên mất là mình đang đi 4B chứ không phải xe máy...Cái ý thức tham gia giao thông kiểu tự sát rồi cũng bị hậu quả. Đáng đời

Hạng B2
4/10/15
426
207
43
36
Từ hồi vào trang này xem được nhiều clip hãi thật, mới hiểu xứ mình đi xe bát nháo. đôi khi nghĩ ngồi trong nhà chưa chắc đã yên thân. Cũng rút cho mình bài học để không làm phiền các Bác khác khi tham gia GT.
Ngồi chơi hay nằm ngủ trong nhà vẫn bị xe Công ủi vô chết ko kịp ngáp nữa nói chi.

Tập Lái
19/5/15
7
4
3
41
Hai e này chắc chung team. Đỏ nhảy lane để trắng vượt theo mà trắng ko hiểu ý rồi

Hạng B2
21/2/17
294
466
63
36
Xem đi xem lại vẫn chả hiểu sao ông Morning trắng dừng lại. Em thấy đèn vẫn xanh mà ta?
Không lẽ ổng thấy chiếc đỏ lấy qua trái còn đối diện có chiếc ben đang quay đầu, ổng lo bò trắng răng sợ 2 xe kia húc nhau ổng lên ổng văng miễn hả ta :-/