Hạng B2
22/6/05
206
0
0
51
RE: Nâng phuộc sau Spectra

Bác thay luôn mâm và vỏ cỡ lớn hơn (15" chẳng hạn) là xe trông ngon ngay, vững chãi, hoàng tráng. Thực ra con Kia này nội thất rất được, máy cũng ngon nhưng nhìn bên ngoài thì em thấy nó hơi thấp gầm. Nâng lên được thì đẹp là cái chắc.

Hạng B2
26/10/05
497
0
16
53
www.otosaigon.com

Nếu thấy nó thì bác đừng đụng, đừng chọi đá, đừng đạp, đừng ghẹo là đuợc rùi
Bác LPL ơi, em muốn "chọi đá" chiếc xe của bác mà không biết gặp nó ở đâu. Bác chỉ chỗ cho em với (chiêm ngưỡng chứ không phải chọi đá đâu)

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city

ủa sao bác phải nâng phuộc lên vậy , người ta hạ phuộc , hạ gầm xuống cho nó sì po bác lại nâng lên giống mấy con SUV quá .., bác mang xe đi rừng hay sao ??? :)

Hạng B2
22/1/06
117
0
0
HN

Trích đoạn: canadabuon

ủa sao bác phải nâng phuộc lên vậy , người ta hạ phuộc , hạ gầm xuống cho nó sì po bác lại nâng lên giống mấy con SUV quá .., bác mang xe đi rừng hay sao ??? :)
Em đồng ý với quan điểm của bác để đó cho sì po...không nên nâng chút nào :D

Hạng B1
8/4/06
65
0
6
47
VNA

1 ngày đẹp trời có chú CA tu húyt là điều khó tránh đấy bro!

Hạng D
7/3/05
1.634
177
63

Trùi ui 600 ngàn lận .tiện 02 miếng cao su dầy 7 cm chêm vào phía trên lò xo nhún là OK rùi .CHỈ khoảng 200 ngàn .chêm dày xe sẽ bị xóc và chổng ben lên xấu xe.

Bác sĩ
20/4/04
3.491
325
83
Sai gon,Vietnam

Làm sao mà xóc hơn được hả bác?[8|]
Còn xấu hay đẹp thì chỉ nhìn thực tế mới bình lựng được thui:D

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Trích đọan: candabuon
Bác ui, bình thường thì không ai làm vậy hết, nhưng vì do con này đít nó bị xệ khi ngồi đủ tải nên buộc phải nâng mông em ấy lên chút cho đẹp. Bác ở bển chắc chưa thấy em này?[8D]

Hạng D
4/10/04
2.526
702
133
Đà Nẵng

Ở Đà nẵng bác LPL có biết chổ nào nâng phuộc sau cho Spectra không ? Hãng có làm không và có nên vào hãng để làm không ?

LPL
O.S.P.D
25/9/03
864
18
18
Saigon - Vietnam

Trích đoạn: thanhpx

Ở Đà nẵng bác LPL có biết chổ nào nâng phuộc sau cho Spectra không ? Hãng có làm không và có nên vào hãng để làm không ?

Như tui đã có nói ở trên là hãng không làm mấy vụ này. Ai thích thì làm! nếu bác thích thì hôm nào vô sài gòn alô tui chỉ chổ cho ... ngon nhanh cấp kỳ