LPL
O.S.P.D
25/9/03
864
18
18
Saigon - Vietnam
Mấy tấm hình chụp xe Kia Spectra sau khi chêm cái phuộc sau lên. Tổng thiệt hại 600K VND

Nâng phuộc sau xe Kia Spectra

Nâng phuộc sau xe Kia Spectra

(Xe dơ quá, các bác thông cảm coi nhé)

#Kia #Kiaspectra

Last edited by a moderator:
LPL
O.S.P.D
25/9/03
864
18
18
Saigon - Vietnam
RE: Nâng phuộc sau Spectra

Cái gì mà thay đổi tổng thành ghê vậy bác? thực ra chỉ là 2 miếng đệm đặt trên cái bánh bèo thôi. Tui không biết là các chú có toét không nữa nhưng xe ghẻ này chắc ít bị dòm ngó. [8D][8D][8D]

Khi chở 2 người phía sau thì nó sẽ hạ xuống như khi chưa gắn (y như trạng thái không chở người) :):)

Tại nó thấp quá chạy hay cạ gầm nên hết bảo hành là tui làm ngay!

Hạng D
28/11/03
4.207
48
48
53

bác Lâm ơi, thế này là khi gặp đường ngập nước không sợ ướt ... nệm ghế ha bác :D xe tui cũng mới thay cặp phuộc sau, nhưng không nâng "cốt nền" như bác

hôm nào đi cafe cho xem tí nhé

LPL
O.S.P.D
25/9/03
864
18
18
Saigon - Vietnam

Đợi bác 2 tuần rùi đó. Cứ theo giá vàng, dầu của thị trường thì tổng cộng bác "lợ" tui 5 chầu cafe 301 sáng chúa nhật đấy :mad::mad::mad::mad:

VETERAN
15/11/03
295
2
18
53
Vietnam

Em thấy rồi, gầm cao lên cả khúc chạy không sợ cạ. Rất sướng. Không biết có bị bê không bác Lâm? Theo nguyên tắc gầm càng cao lực gió đẩy phía dưới lên càng nhiều! [8|]

VETERAN
15/11/03
295
2
18
53
Vietnam

Chắc bác mang ra cho AE tét lại nhé:D:D:D
Em cũng muốn nâng em Pre lên một tý đó[8D]

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

nâng cao lên như vậy không biết khi chạy nhanh có đầm không bác lam? bác vẫn chạy vô tư chứ?

LPL
O.S.P.D
25/9/03
864
18
18
Saigon - Vietnam

Hôm trước vừa làm xong quất 1 chuyến Đà Nẳng - SG. Chạy êm re kể cả leo Bà Nà (xe chở 4 em tất cả).

Để hôm nào rãnh đem xe ra khoe mấy bác chơi. Vụ cafe hoà thượng thích đủ thứ còn nợ tui 1 chầu windows nhá....lâu wá không thấy nhéc nhở gì hết trơn :):):)

Cao hơn được cái cũ khoảng 4 ~ 5cm đó. Hình như như vậy là cao wá đúng không các bác ???

Last edited by a moderator: