Tập Lái
14/2/19
2
1
1
39
Chào các anh em trong diễn đàn,
Xin giới thiệu mình bên hãng độ xe limousine, có nhà máy sản xuất chuyên nghiệp. Trước đây thì bên mình cung cấp đầy đủ chủng loại limousine từ Ford Limousine đến Hyundai Solati Limousine, Merc Limousine và cả các dòng xe giường nằm, ghế nằm limousine như Universe Noble hay Tracomeco.

Tuy nhiên, thời gian gần đây, bên mình đang chú trọng đẩy mạnh một vài sản phẩm mũi nhọn nên muốn hỏi ý kiến anh em trong hội xem, nếu như kinh doanh xe tuyến hoặc xe dịch vụ thì các anh em chủ xe sẽ thường lựa chọn dòng nào là chính yếu.

Vẫn biết rằng, Hyudai Solati có điểm mạnh so với Ford Transit về động cơ và kích thước nội thất, tuy nhiên giá cũng cao hơn. Nên mình rất cần anh em cho lời khuyên để góp ý và tâp trung vào một vài sản phẩm mũi nhọn.

Rất cảm ơn anh em đã đọc bài và cho ý kiến. Đây là những sản phẩm của bên mình:

Attachments

Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
theo em thì mỗi xe mỗi nét đẹp riêng ạ, trong box Hyundai thì em chắc chắn rằng Hyundai Solati là đẹp nhất ạ tạm thời như thế ạ, các nhà xe cũng mạnh dan thay đổi dần xe hyundai Solati vì cao ráo rộng rãi hơn ạ....sẽ chia bác

Tập Lái
14/2/19
2
1
1
39
theo em thì mỗi xe mỗi nét đẹp riêng ạ, trong box Hyundai thì em chắc chắn rằng Hyundai Solati là đẹp nhất ạ tạm thời như thế ạ, các nhà xe cũng mạnh dan thay đổi dần xe hyundai Solati vì cao ráo rộng rãi hơn ạ....sẽ chia bác
Cảm ơn bác đã đánh giá. Chúc bác sức khỏe!