Tập Lái
24/9/21
16
2
3
35
Tầm 800 triệu con Mazda3 này quá ngon. Tôi cũng mới đặt cọc con này xong, đang hóng chờ ngày rước ẻm về.

Tập Lái
29/5/21
17
4
3
38
Phải công nhận thế hệ mới của e Mazda 3 này đẹp , vẫn mang triết lý KODO nhà Mazda mà giờ nhìn thể thao hơn hẳn, giữa 2 e này thì cán cân nghiêng hẳn về M3 rồi bác ạ, vote lấy Mazda 3 đi cho nó thời thượng chứ Altis giờ lỗi thời quá rồi

Tập Lái
15/7/21
22
4
3
33
hiện tại thì phân khúc này Mazda 3 quá ổn áp rồi bác ạ, hệ thống trang bị an toàn I-activesense được khẳng định qua nhiều đời Mazda rồi, Altis thì hiện tại vẫn chưa được a Toyota nâng cấp nên giữa 2 con này thì mua M3 đi cho an toàn

Tập Lái
27/5/21
23
2
3
35
Không biết bây giờ đặt thì có được nhận xe trước tết không các bác nhỉ?
Em nghĩ là vẫn còn kịp đó bác, bác ra showroom hỏi xem như nhà e lần trước chỉ cọc là 3 tuần sau có xe về à

14/10/21
16
3
3
25
em cũng chạy thử M3 bản mới này rồi, giảm sóc , hệ thống treo cải tiến hơn bản cũ, đi cảm giác đầm chắc hơn, độ ồn từ khoang lái & mặt sàn cũng giảm hơn đáng kể, form dáng thì nhìn tận mắt thấy đẹp & thể thao hơn bản cũ nhiều đó bác. Altis thì kiểu dáng lỗi thời rồi bác đừng mua

Tập Lái
1/9/21
34
5
8
34
2 em này thì Mazda 3 đi ok hơn cụ ạ, khách quan mà nói thì Altis bản mới thì may ra mới so được chứ bản này cũ quá rồi. P/S: hiện Mazda đang ưu đãi 50% thuế trước bạ, tổng ưu đãi 33tr , trả trước có 134tr thôi. Cụ nào muôn lấy xe trước tết cứ mật thư em hỗ trợ nhé

Tập Lái
14/8/21
37
6
8
29
2 em này thì Mazda 3 đi ok hơn cụ ạ, khách quan mà nói thì Altis bản mới thì may ra mới so được chứ bản này cũ quá rồi. P/S: hiện Mazda đang ưu đãi 50% thuế trước bạ, tổng ưu đãi 33tr , trả trước có 134tr thôi. Cụ nào muôn lấy xe trước tết cứ mật thư em hỗ trợ nhé
Em muốn lấy bản màu đỏ , liệu có xe trước tết không ạ?

Tập Lái
18/6/21
27
5
3
33

Em muốn lấy bản màu đỏ , liệu có xe trước tết không ạ?
Cụ check giúp e mật thư , e hỗ trợ cụ nhen