Hạng F
29/10/16
11.586
22.235
113
Pháp
Nói chứ chọn VIOS của bác dmqtrieu là không bị ai chém hết. :):):):)

Chơi thôi, tôi thì theo
1 - tuổi của bạn nhỏ trung niên thì nên lái Audi, còn lớn tuổi thì lái Mer (phân khúc sedan)
2 - Về máy móc thì VW với Mer rất bền, chỉ là mổi lần thay đồ là thay cả cụm chứ không thay duy nhất 1 món như các xe khác(toy, Kia ,Hyundai ...)
3 - Nếu thật là đồ chính hảng (thật ra là các hãng con khác làm xong đóng dấu Mer, VW lên) là nhiều mà thôi, không có một chiếc xe nào làm từ A-Z chính hãng từ con ốc, bánh xe, dầu nhớt cả

Tôi thì chọn Audi, (thú thật đồ nó cũng khá dể mua trừ cái vỏ xe ngoài, dụng cụ linh tinh, làm đẹp) chứ khá rẻ (nhóm VW mà)

Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
Nói chứ chọn VIOS của bác dmqtrieu là không bị ai chém hết. :):):):)

Chơi thôi, tôi thì theo
1 - tuổi của bạn nhỏ trung niên thì nên lái Audi, còn lớn tuổi thì lái Mer (phân khúc sedan)
2 - Về máy móc thì VW với Mer rất bền, chỉ là mổi lần thay đồ là thay cả cụm chứ không thay duy nhất 1 món như các xe khác(toy, Kia ,Hyundai ...)
3 - Nếu thật là đồ chính hảng (thật ra là các hãng con khác làm xong đóng dấu Mer, VW lên) là nhiều mà thôi, không có một chiếc xe nào làm từ A-Z chính hãng từ con ốc, bánh xe, dầu nhớt cả

Tôi thì chọn Audi, (thú thật đồ nó cũng khá dể mua trừ cái vỏ xe ngoài, dụng cụ linh tinh, làm đẹp) chứ khá rẻ (nhóm VW mà)
Bác nói luyên thuyên chả hiểu gì cả
@@
Vừa hút thuốc lào ah?
Người ta đang hỏi glc q5 đi lôi sedan vào
Người ta đang hỏi mec vs audi thì so sánh với toy hyundai
Còn cái giải thích "Chĩnh hãng" của bác nghe buồn cười quá ;))

Tập Lái
29/4/18
1
2
3
32
Em thấy tùy bác quyết định thôi, 9 người 10 ý. nhà em chạy con GLC với ông bác chạy Q5 2017, đúng là GLC lắm đồ chơi thật, mà em lái chả dùng đến mấy bác ạ, cơ mà lái con Q5 của ông bác phê hơn, chỉ bị cái không có dẫn đường, option ít đối với em không quan trọng, vì lái xe đường dài chủ yếu nghe nhạc với cảm giác lái phê thôi.
Bảo dưỡng thì xấp xỉ nhau, cơ mà GLC nhà em đời 2016 bây h tã quá, vào hãng mỗi lần tầm 10 củ mà xót, đúng laf xe lắp ráp tốn về sau, con Q5 của bác em thấy bảo thay nhớt lần đầu có hơn 2 củ, mà 10.000 km, mer 8k là thay rồi.
Có spoil nhẹ mer vì bảo dưỡng hao quá mà tại em tính chắc sắp tới đổi qua xe nhập chơi cho biết, thấy lái với cách âm pha quế.

• Like
Reactions: KYA and phuquy
Hạng B2
30/12/06
181
4
18
Tp.HCM
Vẫn câu cũ. Bác ko phải dậy người có tiền tiêu tiền. Ok? Người ta có từ đâu ra cũng đ xin hay cướp của bác.
Người ta hỏi vì người ta chưa có kinh nghiệm. Còn biết rồi thì éo ai thèm hỏi
T thấy cái suy nghĩ coi thường người khác của bác thì bác cũng chẳng khá đc đâu, có khá đc thì cũng là khôn lỏi thôi
Sr những ng khác vì hơi nặng lời, nhưng nhìn cmt ngứa cả mắt
Qúa chuẩn. E chơi xe 20 năm, nhưng thực sự chưa chơi Mer hay Audi lên không có bất cứ 1 tí kinh nghiệm nào.
E thích bác rồi đó :D

Hạng D
6/8/16
2.420
18.298
113
Giờ Volvo khác rồi nhe. Hồi đó thì có thể nói vậy chứ bây giờ thì không.
về với anh tập thì có gì hơn hả anh... anh khai sáng cho mình xíu đi...

Hạng B2
31/8/15
218
157
43
34
Xem rồi lái rồi em ơi, tóm lại xe tốt nhưng để cạnh tranh được thì phải rẻ hơn GLC đã trở thành xe sang phổ thông hàng loạt rồi. Tóm lại bim mực Audi như nhau hết cái nào rẻ thì mua thôi. Còn oăm chơi thì phải từ Póche trở lên kìa
Phân khúc hơn 2 tỷ a chơi cái con Pos vào làm gì.
Xe nào cũng có cái hay cái dở. Còn cứ xe nào chạy nhiều thì mua thì lên mạng tìm doanh số mà đi mua xe rồi

Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
Phân khúc hơn 2 tỷ a chơi cái con Pos vào làm gì.
Xe nào cũng có cái hay cái dở. Còn cứ xe nào chạy nhiều thì mua thì lên mạng tìm doanh số mà đi mua xe rồi
Chạy nhiều phần lớn do thị hiếu và chính sách giá tốt
Cũng có cái lý của nó thì mới bán tốt mà bác
Chỉ có điều đẹp nhưng ko độc ;)