Hạng B2
2/11/14
229
77
28
30
Bác chủ có vẻ khó quá quá nhiều bác tư vấn cho bác chỗ học rồi. Giờ bác quyết định 1 là chịu mắc học HG chất lượng tốt 2 là chịu rẻ học chất lượng thấp hơn. Cỡ nào bác cũng thi đc. Còn nếu bác thấy tiền bạc là vấn đề thì bác đợi góp đủ hẵng học, bh tính chỗ trc thôi. Các bác ở đây học HG đã bảo ko có phí phát sinh nên bác ko phải sợ. Mọi ng tư vấn nhiều rồi giờ là quyết định của bác thôi. 10 phiếu ở đây thì 9 phiếu vote Hoàng Gia rồi nên bác nên theo ý kiến anh em nhé. chúc bác sớm có bằng vi vu cùng ae

Hạng B2
2/11/14
229
77
28
30
năm 2009 mình học tại Trường TC KT NV Nam Sài Gòn. đóng hết 9t cho thầy, học thì khi nào mình rảnh thì tới trường học hoặc hẹn thầy tới khu nào tiện cho mình với thầy. cũng không nhớ học bao nhiêu giờ nữa, ông thầy kêu chừng nào đủ tự tin chạy xe ngoài đường thì đi thi còn không thì cứ học tiếp đi, kết quả từ khi nộp đơn tới khi có bằng hết gần 1 năm.
mạng người vô giá, nếu tiết kiệm chi phí học lái mà kết quả gây tai nạn thì học phí cao lắm đó.
trời bác học chỗ này sướng thế. Nhữg 1 năm mới có bằng chắc bác cũng thành lái lụa sau khi lấy bằng quá

6/1/15
90
13
8
40
Bác chủ có vẻ khó quá quá nhiều bác tư vấn cho bác chỗ học rồi. Giờ bác quyết định 1 là chịu mắc học HG chất lượng tốt 2 là chịu rẻ học chất lượng thấp hơn. Cỡ nào bác cũng thi đc. Còn nếu bác thấy tiền bạc là vấn đề thì bác đợi góp đủ hẵng học, bh tính chỗ trc thôi. Các bác ở đây học HG đã bảo ko có phí phát sinh nên bác ko phải sợ. Mọi ng tư vấn nhiều rồi giờ là quyết định của bác thôi. 10 phiếu ở đây thì 9 phiếu vote Hoàng Gia rồi nên bác nên theo ý kiến anh em nhé. chúc bác sớm có bằng vi vu cùng ae
Ý e là còn chổ nào rẽ hơn xíu mà dc dc ko ấy mà! Chẳng nhẽ ở TP mình có mỗi HG là chất lượng nhất, còn lại đều kém hết sao :(
Vậy e cũng nghe theo lời bác, cố đu theo HG thôi bác ợ!
Khi nào e có bằng rồi, nhờ mấy bác kèm thêm e 1 chuyến!
Rồi đến tư vấn chuyện mua xe :D
Thanks bác
l9925705

E đã thông rồi ạ!

• Like
Reactions: l9925705
6/1/15
90
13
8
40
Em thì không biết nhiều nhưng Đồng Tiến và Thái Sơn thì em và các đồng nghiệp đã từng niếm vị đắng của nó vì vậy nên tránh xa 2 chỗ này
Ối! 2 trường này họ dt chèo kéo e dữ lắm, nên e cũng e ngại!
Nghe thằng bạn nó khuyên học trường nghề số 7 (thuộc QK7). Thấy giá cũng rẽ, mà họ bao tới những 3h cãm ứng! Nhưng tháng 3 mới khai giãng. Đợi hơi lâu. Mà quan trọng e lại ko thích chơi với nhà nước, bộ quốc phòng này nọ ... hay cạy cửa quyền, hách dịch, hạch sách này nọ ... :)
E quyết Hoàng Gia thôi, cố đấm ăn xôi thôi các bác ợ :)

Hạng B2
3/6/11
128
450
63
Mấy trường khác báo 6-7tr nhưng trên đường công tác thế nào bác cũng phải ói ra thêm thôi. Bồi đưỡng thầy, bôi trơn...Nên tổng thể cũng tròm trèm 9-10tr, mà mệt mỏi bực mình hơn rất nhiều.

Cứ Hoàng Gia mà múc bác ơi. Nhìn số tiền bỏ ra ban đầu chênh lệch nhưng chắc chắn tổng cộng không khác nhau nhiều đâu. Mà chất lượng thì 1 trời 1 vực.

Bác né thằng Đồng Tiến, Tiến Thành...ra nhé. Nhiều người đã phản ánh rồi. Kinh nghiệm là chỗ nào quảng cáo càng kêu, cò vạc rộp trời, thì chất lượng càng kém.

6/1/15
90
13
8
40
Mấy trường khác báo 6-7tr nhưng trên đường công tác thế nào bác cũng phải ói ra thêm thôi. Bồi đưỡng thầy, bôi trơn...Nên tổng thể cũng tròm trèm 9-10tr, mà mệt mỏi bực mình hơn rất nhiều.

Cứ Hoàng Gia mà múc bác ơi. Nhìn số tiền bỏ ra ban đầu chênh lệch nhưng chắc chắn tổng cộng không khác nhau nhiều đâu. Mà chất lượng thì 1 trời 1 vực.

Bác né thằng Đồng Tiến, Tiến Thành...ra nhé. Nhiều người đã phản ánh rồi. Kinh nghiệm là chỗ nào quảng cáo càng kêu, cò vạc rộp trời, thì chất lượng càng kém.
Hic! :( Vậy tết này để dảnh tiền lỳ xì qua năm theo Hoàng Gia thôi! :D
Cám ơn bác đã tư vấn!