Hạng B2
6/8/16
197
1.218
93
34
tại mình không biết kiếm tiền hay sao mà thấy giá hiện tại cao hơn giá nhu cầu thực quá nhiều rồi. hè

Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
Lúc trước thì được chứ giờ thì...ngồi đó mà mơ đi nhá.
há há há....
Cũng tuý chứ bác phèo, nhưng phải kiếm được kèo thơm hay hàng thở oxy chứ còn ko thì khó lắm

Hạng C
15/8/11
713
2.025
93
Giá đất bây giờ cao quá. Mình cứ chọn mấy miếng tầm dưới 1 tỷ, nằm trong khu dân cư là OK.
Giá đất có đóng băng thì mấy miếng đó lúc nào cũng có nhu cầu, dễ bán.
Chứ bây giờ mình đi nhiều khu, chưa có hạ tầng, chưa có người ở, đất khôn đã hơn 4 tỷ, thì tiền đâu mà mua xây, rồi lại thành phố ma thôi.

Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
Giá đất bây giờ cao quá. Mình cứ chọn mấy miếng tầm dưới 1 tỷ, nằm trong khu dân cư là OK.
Giá đất có đóng băng thì mấy miếng đó lúc nào cũng có nhu cầu, dễ bán.
Chứ bây giờ mình đi nhiều khu, chưa có hạ tầng, chưa có người ở, đất khôn đã hơn 4 tỷ, thì tiền đâu mà mua xây, rồi lại thành phố ma thôi.
Với giá đất hiện nay thì làm gì có miếng nào vị trí tốt mà dưới 1 ty hả bạn? Mình chỉ biết mỗi đất trong Tam Đa xa xôi cách trở. Đi vào đó thấy oải và cảm giác sợ vì buổi tối mà gặp cướp ở đó chắc mất xác. Những chỗ nào đông dân cư thì làm gì có giá dưới 1 ty thổ cư nữa. Đất thót hậu hay đâm đường thì thoi ko kể nhé

• Like
Reactions: toyo2630 and pheo@
Hạng B2
6/8/16
197
1.218
93
34
Với giá đất hiện nay thì làm gì có miếng nào vị trí tốt mà dưới 1 ty hả bạn? Mình chỉ biết mỗi đất trong Tam Đa xa xôi cách trở. Đi vào đó thấy oải và cảm giác sợ vì buổi tối mà gặp cướp ở đó chắc mất xác. Những chỗ nào đông dân cư thì làm gì có giá dưới 1 ty thổ cư nữa. Đất thót hậu hay đâm đường thì thoi ko kể nhé
Long phuoc toi yeu nhièu bác ah. Hihi

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Mói ngày nảo ngày nao đây đất khu dân cư hiện hữu 700--800tr là mua thoải mái rồi, giờ thì bèo lắm cũng 1.5 tỏi trở lên...
Hây dza....

• Like
Reactions: thuto1
Hạng B2
6/8/16
197
1.218
93
34
Long phước mà nó nổ cái bùm thì thôi rồi...lượm ơi.
bên đó giờ lô sát khu dân cư cũng gần tỏi 5x m2 bác ah. bên đó mua dưỡng già chứ tuổi trẻ ở đó sao đi làm nổi. hoặc kêt nối dc cao tốc thì mấy cái nhà vườn bán cho các đại gia tầm trung cũng dc phết nhỉ. bên đó nếu muốn đầu tư thì nên đầu tư mảng nhà vườn may ra ăn dc cháo ngon. hè

• Like
Reactions: Mrseven and pheo@