Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
em đâu có ôm sang chảnh. ý em là khu tam đa. em ôm nkriver nen nha pho. thốn vì hạ tầng méo có gì mà đã set kèo nền bthu 2 toi7. cái nữa giờ ra hàng mà chua cay vãi. hichic
A nếu là NK ở Tam Đa thì mệt đấy. Diện tích lớn, hạ tầng thì cứ thành từng khu nhỏ nhưng quan trọng là ko có dân sống. Đoạn đầu Tam Đa còn có Ng chứ đi chừng vài trăm mét chỉ thấy nhà cửa lác đác. Mình ôm nền 100m mà giờ ra hàng còn khó đây chứ bạn ôm nền 140m2 thì nói chung là phải xác định có khi ôm tới cùng ấy

• Like
Reactions: DTZ
Hạng B2
6/8/16
197
1.218
93
34
A nếu là NK ở Tam Đa thì mệt đấy. Diện tích lớn, hạ tầng thì cứ thành từng khu nhỏ nhưng quan trọng là ko có dân sống. Đoạn đầu Tam Đa còn có Ng chứ đi chừng vài trăm mét chỉ thấy nhà cửa lác đác. Mình ôm nền 100m mà giờ ra hàng còn khó đây chứ bạn ôm nền 140m2 thì nói chung là phải xác định có khi ôm tới cùng ấy
sale nam khang dụ tài quá. các bác ôm trong đó thà qua long phuoc ngon hơn

Tập Lái
16/3/17
0
102
27
36
em nền
phố 80m bác ơi. đâu có tắm 2 lần trên cùng một con kênh xình đâu bác. ôm cái nền bthu có mà xdinh là sống với nó đên 2018. nó chưa chết mình đã tèo trc rồi hehe. nền em 80m mà sale còn k ngó ngàng ra hàng nữa đây. cũng may là có bác oẻ cùng coi như có hagf xóm cũng vui haha

Tập Lái
16/3/17
0
102
27
36
DXH nền 120 mua trước tết thì cũng có 17
qtrong là cái này mới mở bán đầu tuần. danh cho mấy bác vẫn con mê với sóng quận 9 nên quyết tâm tham gia cho vui ấy mà. chứ thời điểm này DXH với diện tích như vậy có mà vỡ alo. hehe

• Like
Reactions: thuto1
Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
sale nam khang dụ tài quá. các bác ôm trong đó thà qua long phuoc ngon hơn
He he mình chẳng chơi với NK trong cái xó ấy đâu. Thoát được miếng Thịnh Vương sát BCR là đã mừng lắm rồi. Bởi vậy Long Phước đìu hiu toi cũng ngán. Cái nền 100m2 của mình là bên đầu P Long Trưởng bác ơi, cách đường Ng Duy Trinh đúng 250m

• Like
Reactions: Beep
Hạng B2
6/8/16
197
1.218
93
34
He he mình chẳng chơi với NK trong cái xó ấy đâu. Thoát được miếng Thịnh Vương sát BCR là đã mừng lắm rồi. Bởi vậy Long Phước đìu hiu toi cũng ngán. Cái nền 100m2 của mình là bên đầu P Long Trưởng bác ơi, cách đường Ng Duy Trinh đúng 250m
cho thịnh vượng hạ tầng làm đẹp nhỉ. long trường dân về cũng nhanh nên sau này ra hàng dể hơn nhiều.

• Like
Reactions: thuto1
Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
cho thịnh vượng hạ tầng làm đẹp nhỉ. long trường dân về cũng nhanh nên sau này ra hàng dể hơn nhiều.
Tam Đa là thuộc Trường Thạnh rồi bác, dân vẫn ít hơn Long Trường. Giờ Phú Hữu và Long Trường coi như dân về ở kín rồi còn gì