Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
bên đó giờ lô sát khu dân cư cũng gần tỏi 5x m2 bác ah. bên đó mua dưỡng già chứ tuổi trẻ ở đó sao đi làm nổi. hoặc kêt nối dc cao tốc thì mấy cái nhà vườn bán cho các đại gia tầm trung cũng dc phết nhỉ. bên đó nếu muốn đầu tư thì nên đầu tư mảng nhà vườn may ra ăn dc cháo ngon. hè
Một là húp được cháo...hai là húp nước lã cầm hơi...đợi chờ con sóng sau.
Ha ha ha.......

Tập Lái
16/3/17
0
102
27
36
Với giá đất hiện nay thì làm gì có miếng nào vị trí tốt mà dưới 1 ty hả bạn? Mình chỉ biết mỗi đất trong Tam Đa xa xôi cách trở. Đi vào đó thấy oải và cảm giác sợ vì buổi tối mà gặp cướp ở đó chắc mất xác. Những chỗ nào đông dân cư thì làm gì có giá dưới 1 ty thổ cư nữa. Đất thót hậu hay đâm đường thì thoi ko kể nhé
Em ôm tam đa đây, bác làm em thốn quá, mà cũng k có giá 1toi đâu. Nên biệt thự bờ sông 140m2 + 42m vườn đã gần 2 tỏi 7 rồi. Thốn

• Like
Reactions: thuto1
Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
Em ôm tam đa đây, bác làm em thốn quá, mà cũng k có giá 1toi đâu. Nên biệt thự bờ sông 140m2 + 42m vườn đã gần 2 tỏi 7 rồi. Thốn
bạn ôm nền BCR thì có lẽ là phải đầu tư lâu dài nhỉ! Mình nói 1 tỏi là cái nền 54m2 của Thịnh Vượng ấy, hình như giờ giá 17,5 thì phải. Nó nằm rìa bên ngoài BCR rồi. Của bạn là thuộc phân khúc sang chảnh cao cấp trong đó rồi, sao lại phải thốn ha ha

Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
Một là húp được cháo...hai là húp nước lã cầm hơi...đợi chờ con sóng sau.
Ha ha ha.......
Ko cẩn thận thì nước lã cũng ko có ấy bác ơi! Nước lã có phải từ trên trời rơi xuống đâu, bác cũng phải bỏ tiền ra mua, rồi lại phải đun nấu để diệt vì trùng chứ húp nước lã nếu đau bụng thì tiền thuốc còn quá tiền ga/điện đun nước. Tóm lai hoặc húp cháo hoặc chấp nhận hít khí trời sống lay lắt chờ sóng

• Like
Reactions: pheo@
Tập Lái
1/6/11
22
434
48
giá vậy thì sẽ bán cho đối tượng nào nhỉ , ngang giá như vậy khu Đỗ xuân hợp có quá nhiều sự lựa chọn

Tập Lái
16/3/17
0
102
27
36
bạn ôm nền BCR thì có lẽ là phải đầu tư lâu dài nhỉ! Mình nói 1 tỏi là cái nền 54m2 của Thịnh Vượng ấy, hình như giờ giá 17,5 thì phải. Nó nằm rìa bên ngoài BCR rồi. Của bạn là thuộc phân khúc sang chảnh cao cấp trong đó rồi, sao lại phải thốn ha ha
em đâu có ôm sang chảnh. ý em là khu tam đa. em ôm nkriver nen nha pho. thốn vì hạ tầng méo có gì mà đã set kèo nền bthu 2 toi7. cái nữa giờ ra hàng mà chua cay vãi. hichic

Tập Lái
16/3/17
0
102
27
36
ch
giá vậy thì sẽ bán cho đối tượng nào nhỉ , ngang giá như vậy khu Đỗ xuân hợp có quá nhiều sự lựa chọn
chawsc thừa tiền k bik dùng tiền làm gì. sợ tiền thành giấy lộn. hoặc là thấy banh thơm nên cắn thử phát ai dè có thuốc mê kakaa. nhưng đc cái là nó dùng chiu bài xdtd + đất biệt thự 2 đươnf trước sau. một đường ven sông. cái nữa tính cả đất xay lẫn đất vườn chia ra tầm 14,6tr. giá này sao bơi ra DXH nổi. hết hơi no nước như chơi. kakaa

Tập Lái
1/6/11
22
434
48
ch
chawsc thừa tiền k bik dùng tiền làm gì. sợ tiền thành giấy lộn. hoặc là thấy banh thơm nên cắn thử phát ai dè có thuốc mê kakaa. nhưng đc cái là nó dùng chiu bài xdtd + đất biệt thự 2 đươnf trước sau. một đường ven sông. cái nữa tính cả đất xay lẫn đất vườn chia ra tầm 14,6tr. giá này sao bơi ra DXH nổi. hết hơi no nước như chơi. kakaa
DXH nền 120 mua trước tết thì cũng có 17