Hạng B2
14/12/15
279
296
63
Với cái giá của Accord thì thà rán làm lụng hay vay vọt 300tr nữa lên thẳng C200 đẳng cấp và sướng hơn nhiều :D
Lúc trước mình cũng từng suy nghĩ Accord hay Mazda 6 Premium.

Mẹc C chỉ hơn cái tên so với Accord thôi chứ còn lại thua sạch.

Accord với M6 Premium chênh lệch nhau giá bán cũng k ít, dư dả thích cứ bump luôn em Accord đi bác ơi.

• Like
Reactions: Doan Du and giaosv
Hạng B2
24/10/15
283
284
63
Cụ sinh năm bao nhiêu??? Trẻ thì lấy mazda đi cụ. Em đang đi mazda cx 5 2.5 fl chay khá bốc, thấy phê lắm cụ, 9 loa bose thì nge đủ phê. Maz 6 2017 11 loa, công nghệ lái công nghệ an toàn là mới nhất gòi, đèn đóm tự động hết, nội thất sang trọng, ghế da nappa...........còn nhìu, lần ngòi mới thử maz 6 thoy mà thèm. Cụ ra showroom chạy thử 2 chiếc đi. Còn Trẻ thì e khuyên lấy mazda 6 để trải nghiệm lái. Em chưa lái thử accord nhưng theo thông số thì máy móc là thế hệ củ, hộp số 5 cấp thoy.
Madza lắp ráp ở Việt Nam chất lượng khá lởm, Madza6 chạy độ đầm còn kém hơn 1 vài con xe hạng C chẳng thể so sánh dc với Accord đâu...

Hạng B1
31/8/15
94
45
18
59
Không cần suy nghĩ cứ Accord mà chiến thôi! Riêng xe M6 thì anh Hải lắp ráp đáng sợ lắm.

• Like
Reactions: Doan Du
Tập Lái
6/6/17
42
14
8
43
Với cái giá của Accord thì thà rán làm lụng hay vay vọt 300tr nữa lên thẳng C200 đẳng cấp và sướng hơn nhiều :D
Lúc trước mình cũng từng suy nghĩ Accord hay Mazda 6 Premium.
Xin hỏi bác đã ngồi hàng ghế sau của c200 mà phán sướng? Ko bàn đến thương hiệu hay cảm giác lái này kia mà chỉ mỗi ông tài xế thấy sướng thì cái khoản ghế băng sau ngồi cực kỳ khó chịu. Có lẽ ghế thiết kế hơi ngắn và đứng gây khó chịu cho người ngồi

Hạng B2
22/12/15
223
448
63
Mẹc C chỉ hơn cái tên so với Accord thôi chứ còn lại thua sạch.

Accord với M6 Premium chênh lệch nhau giá bán cũng k ít, dư dả thích cứ bump luôn em Accord đi bác ơi.

Merc C thua gì nói nghe chơi... hay là chỉ nghe nói rồi ngồi phán như thánh nhập.

Động cơ + hộp số: Merc C200 bét lắm cũng 185hp, còn mấy con C250, C300, C43 toàn 200hp trở lên, Accord máy 2.4 mà có 174hp mà đi so. Accord 5 cấp, Merc C toàn 7-9 cấp
An toàn: Accord có cái qq gì mà đem so, lược hết mấy cái an toàn tiêu chuẩn như túi khí, abs, esp... . Accord cũng chẳng có cái Collision prevention
Giải trí, thoải mái: MercC thì loa Burmester và tỉ thứ khác, Accord loa liếc thì nghe rè rè ...
Merc hơn nhiều quá nên éo muốn ngồi liệt kê nữa