Hạng D
16/4/14
2.588
3.859
113
Không vội thì chờ Accord 2018 về rồi mua, mẫu đẹp khác hẳn Accord 2017.

• Like
Reactions: Doan Du
9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Vote Accord 2018,
Accord trên Toyota rồi, sao lại đi so với Mazda làm gì,
Vận hành của Accord tốt hơn Toyota, cảm giác lái tốt chỉ sau Subaru thôi xe Nhật nói chung,
Toyota nào? Toy có cả một rừng xe, đem so thế sao cụ chủ biết được. mà riêng vận hành thì Toyota phải gọi Mazda 6 bằng ông cụ đó bác. Toyota là một hãng xe có khả năng vận hành chán ngắt nhất trong các hãng xe nỗi tiếng mà thế giới đã công nhận đó.

• Like
Reactions: Doan Du
9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Nếu 2 em bằng giá, tất nhiên Accord. Nhưng với giá cả hiện tại, phải hỏi lại xem bác chủ :
1. Hiện tại bác chủ có bao nhiêu tiền để mua xe? Cái này quan trọng để chọn xem nên mua cái nào.
2. Bác chủ thích xe như thế nào? chạy vọt, hỗn ga hay điềm đạm kiểu ông già?
3. Bác chủ thích cầm lái hay sẽ cho đệ tử lái?

Hạng C
10/7/16
670
529
93
34
Đã có tiền để rước Accord thì còn lăn tăn gì nữa mà phải nghĩ thêm M6 , người ta chỉ phân vân Accord vs Camry thôi. Nhưng cá nhân thấy Camry ko cá tính bằng Accord

• Like
Reactions: Doan Du and LienVu
Hạng B2
20/7/17
145
84
28
31
Theo e thấy nếu ko lăn tăn về giá thì Ác Cọt thôi , mà nếu lấy Ác Cọt đợi đc thi nên đợi lấy mẫu mới 2018 , mẫu củ hộp số hơi củ chuối . Còn nếu lấy Maz6 thì dư khoản 300 củ đủ tiền xăng nuôi vk 4 5 năm . Cẩm Ly là con xe chán nhât e từng thấy nên bác đừng nên chọn Cẩm Ly nhé
Nếu e là bác nếu ko lăn tăn về giá thì e thêm tí lấy C200 đi cho sướng :))

Tập Lái
8/12/15
16
10
3
34
Theo e thấy nếu ko lăn tăn về giá thì Ác Cọt thôi , mà nếu lấy Ác Cọt đợi đc thi nên đợi lấy mẫu mới 2018 , mẫu củ hộp số hơi củ chuối . Còn nếu lấy Maz6 thì dư khoản 300 củ đủ tiền xăng nuôi vk 4 5 năm . Cẩm Ly là con xe chán nhât e từng thấy nên bác đừng nên chọn Cẩm Ly nhé
Nếu e là bác nếu ko lăn tăn về giá thì e thêm tí lấy C200 đi cho sướng :))
Có chịu được tiền thay đồ mer ko mà bác bảo chủ top lấy :))

• Like
Reactions: LienVu
Hạng B2
20/7/17
145
84
28
31
Có chịu được tiền thay đồ mer ko mà bác bảo chủ top lấy :))
lo gì bác ơi , e mua thêm 2 năm bảo hành chính hãng , 4 năm e nghỉ cũng đủ chơi rồi , biết đâu sau 5 năm bác chủ lại đổi xe

Tập Lái
29/8/17
15
1
1
33
Với cái giá của Accord thì thà rán làm lụng hay vay vọt 300tr nữa lên thẳng C200 đẳng cấp và sướng hơn nhiều :D
Lúc trước mình cũng từng suy nghĩ Accord hay Mazda 6 Premium.
Thấy Accord là hàng nhập khẩu, nên chất lượng chắc tốt hơn con Mazda.
Con C200 thì cũng được, nhưng nuôi nó sợ tốn hao nhiều thứ. Trên mạng mọi người nói nuôi nó tốn kém lắm...

Tập Lái
29/8/17
15
1
1
33
Cụ sinh năm bao nhiêu??? Trẻ thì lấy mazda đi cụ. Em đang đi mazda cx 5 2.5 fl chay khá bốc, thấy phê lắm cụ, 9 loa bose thì nge đủ phê. Maz 6 2017 11 loa, công nghệ lái công nghệ an toàn là mới nhất gòi, đèn đóm tự động hết, nội thất sang trọng, ghế da nappa...........còn nhìu, lần ngòi mới thử maz 6 thoy mà thèm. Cụ ra showroom chạy thử 2 chiếc đi. Còn Trẻ thì e khuyên lấy mazda 6 để trải nghiệm lái. Em chưa lái thử accord nhưng theo thông số thì máy móc là thế hệ củ, hộp số 5 cấp thoy.
Cụ sinh năm bao nhiêu??? Trẻ thì lấy mazda đi cụ. Em đang đi mazda cx 5 2.5 fl chay khá bốc, thấy phê lắm cụ, 9 loa bose thì nge đủ phê. Maz 6 2017 11 loa, công nghệ lái công nghệ an toàn là mới nhất gòi, đèn đóm tự động hết, nội thất sang trọng, ghế da nappa...........còn nhìu, lần ngòi mới thử maz 6 thoy mà thèm. Cụ ra showroom chạy thử 2 chiếc đi. Còn Trẻ thì e khuyên lấy mazda 6 để trải nghiệm lái. Em chưa lái thử accord nhưng theo thông số thì máy móc là thế hệ củ, hộp số 5 cấp thoy.
Mình sinh năm 90.
Thấy Mazda công nghệ, an toàn, đẹp nữa... Nhưng chất lượng thì chắc không bằng Accord. Nên đang không biết lấy con nào. Nên mới mở topic này xin mọi người chỉ giáo...
Hihi