Hạng B2
20/7/17
145
84
28
31
Con C Class hạng C nhưng trục cơ sở nó dài hơn con hạng D tầm trung 1 tí , nên chiều dài để chân nó sẽ ngang nhau , còn chiều rộng sẽ nhỏ hơn con hạng D , ngồi 2 thì ok còn ngồi 3 thì hơi chật

• Like
Reactions: Doan Du
Tập Lái
31/7/17
35
12
8
39
Phú Nhuận, TPHCM
Tại sao mọi người đều nghĩ về Accord? chắc nó hơn Mazda6 hay do tâm lý người Việt?
Mọi sự so sánh đều là tương đối, Cụ hãy chọn cái mình thích thì hay hơn cái mà nhiều người thích...

• Like
Reactions: Doan Du
9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Tại sao mọi người đều nghĩ về Accord? chắc nó hơn Mazda6 hay do tâm lý người Việt?
Mọi sự so sánh đều là tương đối, Cụ hãy chọn cái mình thích thì hay hơn cái mà nhiều người thích...
thích gì đâu cụ ơi, nhiều khi trên này cứ tư vấn như thế. Nhưng lúc mua lại chọn em khác. Cái nhìn thấy được là Accord đang ế thiu ế chảy ra đó. Bên box của Honda, chỉ có mua City mới là người tiêu dùng thông thái đấy. City còn hơn cả Mazda 6 nữa cơ, thì Accord lấy gì mà lại không hơn. Còn em nghĩ nếu muốn mua xe, cứ ra hãng, chạy thử 2 xe 50km. lúc đó những cái xấu, cái đẹp hay cái tồn tại nó sẽ lòi ra thôi. lúc đó cân đối giữa kinh tế và kỹ thuật sẽ thấy được nên mua xe nào thôi.

• Like
Reactions: terink79
Tập Lái
29/8/17
15
1
1
33
thích gì đâu cụ ơi, nhiều khi trên này cứ tư vấn như thế. Nhưng lúc mua lại chọn em khác. Cái nhìn thấy được là Accord đang ế thiu ế chảy ra đó. Bên box của Honda, chỉ có mua City mới là người tiêu dùng thông thái đấy. City còn hơn cả Mazda 6 nữa cơ, thì Accord lấy gì mà lại không hơn. Còn em nghĩ nếu muốn mua xe, cứ ra hãng, chạy thử 2 xe 50km. lúc đó những cái xấu, cái đẹp hay cái tồn tại nó sẽ lòi ra thôi. lúc đó cân đối giữa kinh tế và kỹ thuật sẽ thấy được nên mua xe nào thôi.
Chắc quất đại con Accord. Ăn chắc mặc bền bác ạ...

Hạng B2
22/12/15
223
448
63
Nếu thớt quan trọng sự êm ái, cách âm tốt, ngoại hình đứng đắn (trừ bộ mâm ko ngửi nổi), giá chênh 1 chút thì quất Accord. M6 2.5 Pre cũng là 1 chiếc xe tốt, động cơ, options đến cảm giác lái có thể trên cơ Accord do có khuynh hướng thể thao nhưng độ êm ái thì ko bằng. Accord tuy nhập Thái nhưng tỉ lệ nội địa hóa của Thái cũng cao, chắc chắn trên mức 12% của M6, nên nếu nói bền hơn M6 thì cũng hên xui.

Tập Lái
29/8/17
15
1
1
33
đó là lựa chọn cũng không tồi. tuy nhiên bỏ thêm 300 tr nữa thì cũng nên cân nhắc, bác có đủ tài chính thì cưới Accord. vì 300tr đủ mua một con xe cỏ cho vợ chạy đi chợ đấy.
Chưa có vợ bác ạ. Định cưới vợ 1 là con xe này đấy... Hihihi

Hạng B1
5/2/15
91
115
33
54
Đừng nói đến khi mua xe mới rồi up hình lên làm em Cẩm Ly nha...;) trường hợp thường xãy ra đó hehe...

• Like
Reactions: LienVu