Hạng D
27/11/16
1.141
532
113
43
NINH BÌNH
Tùy điều kiện bác ơi, 2018 chắc chắn là giảm rồi nhưng bác xem hàng tháng vẫn có hàng chục nghìn người mua đó thôi, 2019, 2020 vẫn tiếp tục giảm nữa đấy

Hạng C
19/12/16
636
402
63
32
Tính già quá non pác ơi. Đã có tiền đi bốn bánh thì đừng tính toán. Nếu tính toán chi li thì đi uber cho rồi
Ko phải tính toán thì chắc là đại gia. Đại gia mua làm j xe cỏ nhỉ

Hạng B2
20/5/16
402
202
43
44
Ko phải tính toán thì chắc là đại gia. Đại gia mua làm j xe cỏ nhỉ
Chán pác ghê. Mua xe mà tính từng đồng như pác. Em đề nghị pác mua xe đạp mà đi. Có tiền mua xe thì mua. Ở việt nam khong có xe hơi giá rẻ đâu . pác ở đó mà chờ.

Hạng B2
29/7/17
177
288
63
33
Chán pác ghê. Mua xe mà tính từng đồng như pác. Em đề nghị pác mua xe đạp mà đi. Có tiền mua xe thì mua. Ở việt nam khong có xe hơi giá rẻ đâu . pác ở đó mà chờ.
Sao lại k chờ. K phải mình bác ấy chờ mà có hàng loạt ae khác đang chờ. Bác là sale hay sâu hay đại gia k quan tâm vài chục chai tới 1 hay 2 trăm chai tiền lẻ thì đấy là việc của bác. Và có khi 1 cái xe đạp để chiều chiều đạp xe đi hóng tí gió cũng có giá bằng nửa con maztiz của bác đấy. Chờ hay k chờ hay khua môi múa mép về giá xe ntn là việc của các sâu bán xe cố mà bán k vợ con chết đói, nhưng đừng mang cái kiểu nc khích tướng khinh người ra. Ae đợi mua xe đa phần là người tự lập mới quan tâm tới chút tiền giảm vì đấy là mồ hôi công sức, nên các sâu hiểu cho ng ta k nói k phải ng ta k biết về thuế phí, ae đã tự kiếm được tiền để mua được cái ô tô ở việt nam k phải ngu đâu mà phải đâm chọc khích tướng kiểu đấy

Hạng B2
20/5/16
402
202
43
44
Sao lại k chờ. K phải mình bác ấy chờ mà có hàng loạt ae khác đang chờ. Bác là sale hay sâu hay đại gia k quan tâm vài chục chai tới 1 hay 2 trăm chai tiền lẻ thì đấy là việc của bác. Và có khi 1 cái xe đạp để chiều chiều đạp xe đi hóng tí gió cũng có giá bằng nửa con maztiz của bác đấy. Chờ hay k chờ hay khua môi múa mép về giá xe ntn là việc của các sâu bán xe cố mà bán k vợ con chết đói, nhưng đừng mang cái kiểu nc khích tướng khinh người ra. Ae đợi mua xe đa phần là người tự lập mới quan tâm tới chút tiền giảm vì đấy là mồ hôi công sức, nên các sâu hiểu cho ng ta k nói k phải ng ta k biết về thuế phí, ae đã tự kiếm được tiền để mua được cái ô tô ở việt nam k phải ngu đâu mà phải đâm chọc khích tướng kiểu đấy
Xin lỗi pác. Em lên kia moring lâu rùi pác. Em nói đây để mọi người có 1 ý quyết định đúng đắn thui. Chứ pác so chuyện giàu nghèo. Pác xuống đồng nai tài sản của pác chỉ xách dép em mà thui. Mình nói ý kiến ra để mọi người ý kiến. Quyết định đúng đắn. Nói như pác. Em chẳng nói nữa.

Hạng B2
20/5/16
402
202
43
44
Diễn đàn là nơi nói ý kiến mõi người
Còn pác thì bảo thủ ý kiến mình xĩa mói kiến người khác. Nghe cách nói chuyện của pác là biết pác như thế nào rồi. Chỉ là người không ra gì
Xin lổi pác. Đã nặng lời. Mình không có thời gian . nên lâu lâu lên. Gặp những người như vậy. Thà để thời gian ngủ sướng hơn

Hạng C
30/1/13
730
19.812
93
Nếu có nhu cầu mà thấy ổn thì mua. Có tâm lý chờ xe đẹp, rẻ rồi qua năm sau lại chờ, mãi mãi... như thế.
Mua ngay có cái dùng ngay, rồi lại làm đc khối việc thay vì suy nghĩ tiết kiệm thêm đc một ít :D

Hạng B2
29/7/17
177
288
63
33
Xin lỗi pác. Em lên kia moring lâu rùi pác. Em nói đây để mọi người có 1 ý quyết định đúng đắn thui. Chứ pác so chuyện giàu nghèo. Pác xuống đồng nai tài sản của pác chỉ xách dép em mà thui. Mình nói ý kiến ra để mọi người ý kiến. Quyết định đúng đắn. Nói như pác. Em chẳng nói nữa.
Bác có đọc được câu nào e nói về tài sản không.bác úp chụp ý kiến về việc chờ đợi giá xe là tiếc tiền nên đi xe đạp thì bác là loại gì. Mà loại k ra gì là cái loại gì.em nghĩ chắc bác cũng nhiều tuổi hơn em vậy bác có thể nghĩ lại 1 lần hay bẻ lại khớp ngón tay trước khi phát biểu không. Nếu bác k nói tới cái việc đợi giá xe 2018 thì nên đi xe đạp em cũng k thừa thời gian nc với bác đâu.