Hạng B2
20/5/16
402
202
43
44
Bác có đọc được câu nào e nói về tài sản không.bác úp chụp ý kiến về việc chờ đợi giá xe là tiếc tiền nên đi xe đạp thì bác là loại gì. Mà loại k ra gì là cái loại gì.em nghĩ chắc bác cũng nhiều tuổi hơn em vậy bác có thể nghĩ lại 1 lần hay bẻ lại khớp ngón tay trước khi phát biểu không. Nếu bác k nói tới cái việc đợi giá xe 2018 thì nên đi xe đạp em cũng k thừa thời gian nc với bác đâu.
Pác mới tham gia diễn đàn . chưa gì pác móc người khác. Em đã xin lỗi pac rồi. Em mới 22 ttuổi thui pác. Nói móc như pac . em nói vậy nhẹ lắm rùi. Mặc dù em khong còn xài matiz nữ. Nhung đừng nói so sanh gia xe đạp với matiz. Pác có bao nhiêu đâu mà làm phách

Hạng D
29/6/15
4.922
15.819
113
40
Xin lỗi pác. Em lên kia moring lâu rùi pác. Em nói đây để mọi người có 1 ý quyết định đúng đắn thui. Chứ pác so chuyện giàu nghèo. Pác xuống đồng nai tài sản của pác chỉ xách dép em mà thui. Mình nói ý kiến ra để mọi người ý kiến. Quyết định đúng đắn. Nói như pác. Em chẳng nói nữa.
Chuẩn đới bác, Morning ngon hơn công nông bác kia à nghen. Mềnh ngưỡng mộ quá, 22 tuổi mình con đang cật lực chạy way tào đi kiếm việc làm. Nay thì chạy crabbike, bác 22 tuổi có morning là bảnh lắm nghen.
Bác có đọc được câu nào e nói về tài sản không.bác úp chụp ý kiến về việc chờ đợi giá xe là tiếc tiền nên đi xe đạp thì bác là loại gì. Mà loại k ra gì là cái loại gì.em nghĩ chắc bác cũng nhiều tuổi hơn em vậy bác có thể nghĩ lại 1 lần hay bẻ lại khớp ngón tay trước khi phát biểu không. Nếu bác k nói tới cái việc đợi giá xe 2018 thì nên đi xe đạp em cũng k thừa thời gian nc với bác đâu.
Bác đi công nông thì so sao đc mà so hok biết hà.
Thôi tắt đà, để cho ảnh 4 vấn a thớt mua con cá dzàng dzìa nuôi cho dzui.:D

Hạng B2
25/3/16
432
441
73
31
Mua xe sợ lỗ thì thôi khỏi mua bạn ơi. Riếc hỏi tào lao

Hạng D
24/8/14
4.219
10.346
113
Toàn những cái đầu nghĩ mấy chuyện xe mất giá, không dám mua vì sợ bán lỗ :D Trong khi giá xăng thì tăng, các mặt hàng khác cũng tăng, thuế cũng chuẩn bị tăng, gửi tiền nhà Bank thì tụi nó bùng luật pháp đéo quan tâm, tiền việt thì ngày càng mất giá...quá trời thứ trước mắt mà lũ đầu đất đó không nghĩ tới đi lo chuyện mua xe bán lại k dc giá =))
Không có nhu cầu thì đừng có mua xe hơi, đã mua cho gia đình xài ít nhất 3-4 năm thì tiếc vài chục triệu khuyến mãi, chứ tiền đi nhậu nhẹt, chơi gái, massage thì chả thấy thằng nào lên tiếng vì nó k khuyến mãi =))

Hạng C
18/4/17
559
547
93
37
Xin lỗi pác. Em lên kia moring lâu rùi pác. Em nói đây để mọi người có 1 ý quyết định đúng đắn thui. Chứ pác so chuyện giàu nghèo. Pác xuống đồng nai tài sản của pác chỉ xách dép em mà thui. Mình nói ý kiến ra để mọi người ý kiến. Quyết định đúng đắn. Nói như pác. Em chẳng nói nữa.
Tài sản của ông dc cỡ nhiu, nói thử coi tui xem có giàu hơn anh em trên đây ko.

• Like
Reactions: Công nông.
Hạng D
27/11/16
1.141
532
113
43
NINH BÌNH
2019 và 2020 có mốc gì mà giảm vậy bác ???
Giảm theo lộ trình, để hội nhập giảm vì tỉ lệ nội địa hóa tăng, giảm để cạnh tranh( như Thaco vẫn làm)... ôi thôi muôn vàn lí do, thích thì cứ nhích, chờ thì cứ chờ thôi, ai cầm tiền người ấy quyết

Hạng B1
22/6/17
64
20
8
43
Lấy cây bông bứt từng cánh :mua,kg mua,mua,kg mua,mua,kg mua,mua,kg mua,mua,kg mua,mua,kg mua.chờ,kg chờ,chờ ,kg chờ,chờ,kg chờ,chờ ,kg chờ,

Hạng B2
12/11/15
190
156
43
37
diễn đàn là nơi chia sẻ, cung cấp thông tin về xe hay là nơi để các ông khoe của vậy. ông nào thích khoe của lên cafe NewLife hay StarBuck chỗ mà Cường đô la với Minh nhựa với dàn siêu xe hay tụ họp mà khoe của với các ông ấy.

Hạng B2
29/7/17
177
288
63
33
Kệ người ta bác ah. 22 tuổi nếu giàu thực sự thì đồng chí ấy là con đồng chí nào đấy. Ae mình là dân lao động làm ra tiền bằng mồ hôi không đi cướp được có thấy bác nào khoe tôi có bn tiền hay tháng kiếm 500 hay 700 chai đâu.

• Like
Reactions: thuynguyen0480