Hạng B2
24/6/17
142
293
73
Mình góp ý thật lòng, 3,4 tháng nữa cái sự sướng của cái xe bác thớt mua đem so với cái giá nó giảm thì chắc là hơn đó. 1 phần giờ đường còn rộng, đi còn ngon chứ mai mốt xe giảm (chắc chắn giảm) thì ai cũng đi ô tô, lúc đó đường hơi kẹt đó.

Mua khi mình có nhu cầu đi bác, lúc mình cần mà có nó phục vụ mới thấy sướng chứ mà lúc giá rẻ mà mua về đắp bạt nằm đó, ít đi, ít dùng thì cũng chả mua để làm gì đâu.

:p

Hạng C
19/12/16
636
402
63
32
Chán pác ghê. Mua xe mà tính từng đồng như pác. Em đề nghị pác mua xe đạp mà đi. Có tiền mua xe thì mua. Ở việt nam khong có xe hơi giá rẻ đâu . pác ở đó mà chờ.
Uh thì mình chắc ko chịu nổi những cú sốc sau 1 đêm mất 100 chai như cvr, vios, cx5, m6 ..... nhiều ng cũng ko chịu nổi đâu. Đâu phải ai cũng lắm tiền như b

• Like
Reactions: Công nông.
Hạng C
19/12/16
636
402
63
32
Pác mới tham gia diễn đàn . chưa gì pác móc người khác. Em đã xin lỗi pac rồi. Em mới 22 ttuổi thui pác. Nói móc như pac . em nói vậy nhẹ lắm rùi. Mặc dù em khong còn xài matiz nữ. Nhung đừng nói so sanh gia xe đạp với matiz. Pác có bao nhiêu đâu mà làm phách
Ui zời tưởng thế nào. Liệu mà đi học đi cháu. Đúng là phí thời gian các chú. Khoe của với mấy em gái làng ấy nhé

• Like
Reactions: Công nông.
Hạng B2
20/5/16
402
202
43
44
Ui zời tưởng thế nào. Liệu mà đi học đi cháu. Đúng là phí thời gian các chú. Khoe của với mấy em gái làng ấy nhé
Dạ thưa pác . em đang kinh doanh bất động sản pác à. Mấy chú có nhu cầu về đồng nai ở. Thì alo cho em biết

Tập Lái
25/9/17
37
2
8
35
đừng kìm hãm sự sung sướng nữa Bác ơi, thích thì làm ngay. Mình vừa xuống tiền con M3, chờ tuần sau nhận xe. Theo minh nghĩ sang 2018 giá có thể rẻ hơn tí, nhưng các phí khác tăng lên thì cũng vậy. Ví dụ giảm được 10 tr mà biển tphcm tăng lên 20tr ( ý cá nhân mình nhe) thì cũng vô đó.
Chúc bác mau quyết định sớm để cùng nhập hội Mazda nhe
Lây xe bác muốn lên phụ liện ko ? Minh hay làm trong hãng mazda nên giá phụ kiện sẽ rẻ và chât lượng
Mazda 3 nhiều đồ chơi lắm nhưng quan trọng vài caia bạn nên lăp
( cáp chống trộm gương hậu, nano kính xe, camera hành trình, hộp đen...)
0934840084 co gi lh minh nha.

Attachments

Tập Lái
25/9/17
37
2
8
35
Tâm lý lăn tăn thì nên chờ để tâm lý thoải mái, nếu không cưỡng lại sự sung sướng thì quất ngay. Em mới lấy con CX-5, đầu tháng giao xe vì cái sự sung sướng nó không kiềm hãm được. Tóm lại, thích là nhích nhé bác, rẻ hơn chút xíu có đáng gì đâu so với giá trị và niềm hạnh phúc của mình. Chúc bác mau có xe.

Bên em chuyên cung cấp phụ kiện và dịch vụ chăm sóc, làm đẹp ô tô. Anh chị có nhu cầu ủng hộ cửa hàng với nhé. HỖ TRỢ TẬN NƠI TẠI TP.HCM - TƯ VẤN NHIỆT TÌNH - Lắp camera hành trình - Lắp giám sát hành trình ( Hộp đen ) - Lót sàn Simili cao cấp - Làm bộ cáp chống mất trộm 2 gương hậu - Gắn phụ kiện trang trí xe - Cách âm, phủ gầm,... - Lên đồ chơi các loại cho xe 0934.84.00.84

Tập Lái
25/9/17
37
2
8
35
Sao bác giống em thế.em cũng biết thông tin 2018 thuế giảm.mà thi đậu xong hôm 9/9 là 12/9 em đi đặt xe cx5 bản 2.5 1 cầu tháng sau lấy xe.kg đợi chờ dc.
Bên em chuyên cung cấp phụ kiện và dịch vụ chăm sóc, làm đẹp ô tô. Anh chị có nhu cầu ủng hộ cửa hàng với nhé. HỖ TRỢ TẬN NƠI TẠI TP.HCM - TƯ VẤN NHIỆT TÌNH - Lắp camera hành trình - Lắp giám sát hành trình ( Hộp đen ) - Lót sàn Simili cao cấp - Làm bộ cáp chống mất trộm 2 gương hậu - Gắn phụ kiện trang trí xe - Cách âm, phủ gầm,... - Lên đồ chơi các loại cho xe 0934.84.00.84

Hạng C
12/5/14
567
548
93
37
Ho Chi Minh City, Vietnam
Em thấy giá Mazda 3 ở VN hiện giờ tương đương với bên Thailand. Nên mình nghĩ nếu muốn thì cứ múc thôi.
Đánh giá của e giai đoạn này rất loạn lạc, qua tháng 12-2017, 1-2/2018, giá xe sẽ giảm nhưng nhu cầu xe tăng lên gấp nhiều lần hiện tại. Lúc đó lại loạn lạc và tình trạng mất thêm vài chục triệu để có xe e nghĩ có khả năng xẩy ra hoặc là mình ko lấy được xe ưng ý.

Hạng B2
20/5/16
402
202
43
44
Em thấy giá Mazda 3 ở VN hiện giờ tương đương với bên Thailand. Nên mình nghĩ nếu muốn thì cứ múc thôi.
Đánh giá của e giai đoạn này rất loạn lạc, qua tháng 12-2017, 1-2/2018, giá xe sẽ giảm nhưng nhu cầu xe tăng lên gấp nhiều lần hiện tại. Lúc đó lại loạn lạc và tình trạng mất thêm vài chục triệu để có xe e nghĩ có khả năng xẩy ra hoặc là mình ko lấy được xe ưng ý.
các pác chờ xem năm 2018 có giảm xe không nha, trong năm sau sẽ có nhiều người vở mọng mua xe rẻ. hãy chờ xem. hi hi.

Hạng C
12/5/14
567
548
93
37
Ho Chi Minh City, Vietnam
các pác chờ xem năm 2018 có giảm xe không nha, trong năm sau sẽ có nhiều người vở mọng mua xe rẻ. hãy chờ xem. hi hi.
Giảm hay ko thì tùy nhà nước nhưng e nghĩ sẽ giảm.

Và chu dù giảm giá hay tăng giá thì nhu cầu cuối năm sẽ tăng lên nhiều lần