Hạng B1
7/5/06
89
0
0
Hanoi
RE: Nên mua Shi hay là Vespa LX ???

Cám ơn các bác đã nhiệt tình cho em ý kiến,còn 2 tuần nữa em về Hanoi,cuối cùng thì em đã chọn kiểu dáng bác ah,vì em du học nên ít phải dùng đến xe máy nên em chọn con LX150 .Em nghĩ nam hay nữ đi đều đẹp cả vì thực ra con LX cũng ko bé so với vóc người Việt Nam lắm.Còn vấn đề vận hành thì em nghĩ mặc dù thua dòng Honda nhưng chắc cũng không đến nỗi tệ lắm đâu ah vì giá của nó cũng ko rẻ và lại là Piaggio.Em nghĩ nếu có tốn tiền bảo dưỡng nhiều hơn Honda chút nhưng cũng xứng đáng để sở hữu con thuộc dòng xe nổi tiếng phải ko các bác,chăm sóc xe cưng mà :)

Hạng C
22/8/05
587
0
0

chúc mừng bác

lựa chọn hoàn toàn chính xác

mà bác chọn màu gì dzậy

Hạng C
11/7/05
590
0
16
53
Cộng hòa DCND Hải Phềnh!

Trích đoạn: KevinZeng

Cám ơn các bác đã nhiệt tình cho em ý kiến,còn 2 tuần nữa em về Hanoi,cuối cùng thì em đã chọn kiểu dáng bác ah,vì em du học nên ít phải dùng đến xe máy nên em chọn con LX150 .Em nghĩ nam hay nữ đi đều đẹp cả vì thực ra con LX cũng ko bé so với vóc người Việt Nam lắm.Còn vấn đề vận hành thì em nghĩ mặc dù thua dòng Honda nhưng chắc cũng không đến nỗi tệ lắm đâu ah vì giá của nó cũng ko rẻ và lại là Piaggio.Em nghĩ nếu có tốn tiền bảo dưỡng nhiều hơn Honda chút nhưng cũng xứng đáng để sở hữu con thuộc dòng xe nổi tiếng phải ko các bác,chăm sóc xe cưng mà :)

Bác nói là bác thích Pi luôn đi cho nó nhanh, việc gì phải giải thích này nọ cho mệt! Bác càng giải thích thì biết ngay là bác thích Pi từ trước rồi còn gì!

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

ơ hơ.toi rồi.câu bao nhiêu là bài mà bác quất Pi.bác thích Pi thì quất lăn tăn SHi làm j.làm em câu thế.chả mấy lại lên E:D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
24/3/06
145
0
16
42

Nếu có điều kiện thì độp 1 lúc 2 chiếc luôn, chạy mỗi chiếc 1 ngày, bảo đảm bác sẽ không còn phân vân giwã SHi hay LX nữa ;)

Hạng C
11/7/05
590
0
16
53
Cộng hòa DCND Hải Phềnh!

Các các câu bài quá! Mà bác chơi màu đỏ làm gì. Cạnh nhà em có 1 cô bé (rất xấu) đi 1 con LX150 màu đỏ, thực sự trông chói mắt lắm (ko biết có phải tại xem ý xấu quá ko nên mình trông xe nó hết đẹp).... hehe

Hạng B2
15/6/05
173
1
18

Trích đoạn: assassin14

Trích đoạn: tenziketui

bác nào bảo con LX cao đấy.con chick gần nhà em cao chưa tới m6.chạy con LX xanh ngọc lô đầu tiên ở SG .mua sau xe em mấy bữa mà chống chân ngon lành.chạy phe phé.
Em bảo bác ạ, vì e đã nói là e cao 1.72m mà vẫn ko chống được cả 2 chân chạm đất cả bàn, có lẽ bác nào cao 1.75m thì ngon. Còn nói như bác thì e có đứa bạn chỉ cao khoảng 1m50 mà nó vẫn đi LX đỏ phe phé, chỉ có điều khi dừng xe nhìn nó chống chân khổ lắm, với lại cái dáng ngồi thì người dồn hết ra phía trước, chỉ dính tý mông vào yên thôi, ko được thoải mái,

cao 1,72 nhưng quan trọng là cái chân của bác dài bao nhiêu,con gái chân dài hơn con trai.như tôi cao 1m8 chân có 1m08 :(trong khi con em 1m68 mà chân nó tới 1m1 đấy thôi nên con nhỏ cao 1m6 mà đi lx thỏai mái hơn bác cũng không lạ

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

ờ he.bác sun nói mới nhớ.chưn gái khác chưn trai
em ạ các bác trai chạy LX đỏ nhé.đi xe màu thế thì phải cạo đầu hay râu ria j j để người ta còn biết là đàn ông con trai.chứ bác nào yểu điệu quá thì đừng chơi màu này nhé
nhìn KINH!.các bác đừng giận