Hạng B2
18/9/14
366
326
63
54
Accen, ciaz, attrage thấy thơm hơn. Hãy bỏ thời gian lái thử và cảm nhận, đánh giá nhiều dòng xe trong tầm giá, và đừng tiếc 5 7 chục để có 1 mẫu ưng hơn. Có tiền mua xe đã khó, chọn đc xe phù hợp mình càng khó. Chúc bác rước dc v2 vừa ý nhất.
Có nhiều kinh nghiệm để trải nghiệm và đánh giá được thì ngon rồi bác. Vì chưa có khả năng đánh giá nên bác chủ mới hỏi mọi người. Bác dám chơi cả BMW E46 thì trình cao hơn rồi đâu cần phải hỏi

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Hỏi trên đây cho vui chứ bác đâu phải người quyết định mua thì chắc dễ mà được. Mấy ông già khi đã chọn Toy mà bảo chọn xe khác đã khó, lại còn tính bảo thủ mà chủ topic lên đây hỏi chỉ phí thời gian.
Trừ khi tiền bác bỏ ra đi, khỏi lên đây hỏi cũng biết bác chọn Accent chứ chả cần tư vấn nếu có khả năng lấy Accent thì ai đi ngó Wigo làm gì.

Hạng B2
9/5/17
411
677
118
Nếu bạn bỏ tiền mua xe cho bạn thì mua accent còn bố bạn thích mua xe cho ông để ông chạy tới chạy lui, bố bạn cũng lớn tuổi rồi có thích được mấy thứ nữa đâu bạn chiều ông đi chứ tính toán thiệt hơn với ông làm gì? Wigo mặc dù tệ hơn accent nhiều thứ nhưng nó nhỏ gọn dễ chạy với người già lại thêm bền bỉ, ít chức năng để ông cụ dễ làm quen.

Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
Có nhiều kinh nghiệm để trải nghiệm và đánh giá được thì ngon rồi bác. Vì chưa có khả năng đánh giá nên bác chủ mới hỏi mọi người. Bác dám chơi cả BMW E46 thì trình cao hơn rồi đâu cần phải hỏi
E46 biết thì nó lành như cục đất thôi bác ui, lành hơn fi ác nhiều, nếu chơi nhớ kiếm xe còn chất, kiểm tra bằng mắt, tai, mũi luôn nha, :).

Hạng B1
12/7/17
50
78
28
34
Nhiều bác cứ kêu xe hàn nhanh xuống máy. E thì ko biết thế nào nhưng hàng xóm nhà e 1 anh chạy con i10 34 vạn rồi nhé mà vẫn chưa phải động đến máy móc. E ngồi lên xe đi vẫn thấy nội thất chắc chắn chứ ko bị ọp ẹp, kêu hay rung gì. Vậy thì máy móc của Hyundai cũng ko phải dạng vừa đâu.

Hạng B2
30/7/18
171
131
43
Kết hợp dịch vụ xe hoa và cho thuê tự lái thì Acent.
Còn nếu được nữa thì cố thêm tý lấy luôn Cerato hay Elantra tiền chênh lệch so với Acent không nhiều mà giá cho thuê cao hơn Acent và dễ cho thuê hơn vì xe hạng C rộng rãi khách thích đi hơn.

Hạng B2
5/7/18
436
397
63
wigo này thực chất là daihatsu, trước đây rất kén khách mua. không biết gắn logo của Toy rồi thì chất lượng như thế nào