Tập Lái
25/3/20
17
5
0
31
Đúng rồi bác, nhưng Accent bản lướt không tới 500 đâu, một bác nào đó đã gửi link cho bác ở bên trên. Accent bản thường và bản top chỉ khác nhau về số túi khí và ghế da/nỉ.
e đnag nhắm xem bản AT cao cấp ấy bác :D

Hạng D
11/2/11
1.305
2.372
143
www.falkentire.com
Chiếc xe đầu tiên nên mua hạng A.

Vì mai mốt chán ta quăng nó cho vợ đi chợ đón con. Nhỏ gọn, dễ lái.

Còn ta lên đời SUV bán tải 4x4, ta vui cùng anh em lên rừng xuống biển.

Vậy là vui cả nhà

Hạng D
5/5/15
1.243
4.461
113
Tại sao còn phải băn khoăn Fadil nhỉ? Con xe thật tuyệt vời thế kia thì còn gì phải nghĩ ngợi, chưa kể bằng chứng hùng hồn nhất là bán chạy nhất phân khúc trong tháng vừa rồi. Vinfast, thật tuyệt vời! :)

Hạng C
25/5/11
919
610
93
e mua theo nhu cầu ạ chứ ko adua chạy đua. Và cũng ko có ý định so sánh hạng A vs hạng B, tiền cao hơn tất nhiên sẽ ngon lành hơn r. Cám ơn bác tư vấn
1- Xe hạng A thì kg bằng xe hạng B
2- Mua lần đầu, kg am hiểu về xe thì cứ mới mà mua, tối ngủ cho nó ngon, xe mới trục trặc có bảo hành
3- Tài chính eo hẹp, đã cố rồi thì kg thêm cố nữa kg thì: Không có oto sáng ăn bún, phở có oto vào sáng ăn cơm tự rang
4- Xe hạng A thì fadill trang bị an toàn nhất phân khúc, hộp số CVT đi êm ái hơn mấy ông 4 cấp.
5- Chủ yếu đi phố thì xe hạng A rất tiện vì nó nhỏ gọn.
Chúc báccó xe như ý.

• Like
Reactions: Trường_Giang
Hạng C
25/5/11
919
610
93
e mua theo nhu cầu ạ chứ ko adua chạy đua. Và cũng ko có ý định so sánh hạng A vs hạng B, tiền cao hơn tất nhiên sẽ ngon lành hơn r. Cám ơn bác tư vấn
1- Xe hạng A thì kg bằng xe hạng B
2- Mua lần đầu, kg am hiểu về xe thì cứ mới mà mua, tối ngủ cho nó ngon, xe mới trục trặc có bảo hành
3- Tài chính eo hẹp, đã cố rồi thì kg thêm cố nữa kg thì: Không có oto sáng ăn bún, phở có oto vào sáng ăn cơm tự rang
4- Xe hạng A thì fadill trang bị an toàn nhất phân khúc, hộp số CVT đi êm ái hơn mấy ông 4 cấp.
5- Chủ yếu đi phố thì xe hạng A rất tiện vì nó nhỏ gọn.
Chúc báccó xe như ý.

• Like
Reactions: ViaTran
Hạng D
24/9/13
1.111
1.456
113
Bác đã có 500tr rồi, nếu cơ sở kinh doanh tốt hay công việc thu nhập tốt bác có thể vay thêm 2 tỏi nửa mua luôn con mer E hay GLC đi cho nó sướng bác ui. :cool: ( bác đừng kêu em mua trước nha :D )
Còn không thích Mer thì vay ít hơn quất luôn LUX A hay SA, Santafe cho nó máu :D

Chỉnh sửa cuối:
  • Wow
Reactions: PMH82
Hạng B2
7/6/20
281
187
43
Accent là dòng xe giữ giá hơn cả Vios, nên bác mua Accent cũ không có lợi đâu, nếu thích Accent thì mua mới, còn không thì Fadil mới hoặc hạng C cũ luôn.

• Like
Reactions: ViaTran