Hạng D
4/10/04
2.526
702
133
Đà Nẵng
Có bác nào đã sử dụng cái nẹp tương tự này (nẹp có chữ Turbo như Đây) tư vấn cho em: Mua ở đâu và giá bao nhiêu. Cám ơn các Bác!

ina
Hạng B2
11/1/07
267
2
0
RE: Nẹp chống trầy xướt cửa xe khi lên xuống

Kính chào các bác!
Tôi đang chạy xe Mit Gala 2.0. cũng muốn kiếm cái nẹp bước chân như thế này mà kiếm nổ con mắt không ra. Ra các cửa hàng nội thất oto chi có loại cho xe 1.6, lắp không vừa.
Vậy các bác biết ở đâu có mách giúp tôi với. Tôi ở Hà Nội.
Cảm ơn các bác rất nhiều.

Hạng D
4/10/04
2.526
702
133
Đà Nẵng

Trích đoạn: ina

Kính chào các bác!
Tôi đang chạy xe Mit Gala 2.0. cũng muốn kiếm cái nẹp bước chân như thế này mà kiếm nổ con mắt không ra. Ra các cửa hàng nội thất oto chi có loại cho xe 1.6, lắp không vừa.
Bác yêu cầu cao quá không có đúng rồi:D, em chỉ cần có để độ gắn vào thôi là được chứ không cần đúng như rin.

ina
Hạng B2
11/1/07
267
2
0

Trích đoạn: thanhpx

Trích đoạn: ina

Kính chào các bác!
Bác yêu cầu cao quá không có đúng rồi:D, em chỉ cần có để độ gắn vào thôi là được chứ không cần đúng như rin.

Cái nẹp này làm bằng inox, do vậy nếu không vừa khít thì sẽ phải gia công lại bác ạ. Mà nếu gia công lại trên mặt inox sẽ bị vết và lhông còn độ bóng nữa. Do vậy tôi lăn tăn vụ này.

Hạng D
4/10/04
2.526
702
133
Đà Nẵng

Chiều nay rãnh rỗi đi hỏi mua, ghé mấy chỗ bán đồ chơi xe hơi ở Đà Nẵng hỏi chổ nào nó cũng ngơ ngơ như bò đội nón, có chỗ còn nói: Chỗ đó làm sao gắn được. Bó chiếu với khúc ruột Miền Trung :(

Hạng B1
9/9/07
79
0
0
vietson.com

cái nẹp này tưởng mua rồi dán choẹt vào phát là xong chứ cần gì gò đâu nhỉ

Hạng B2
6/4/04
419
27
18
Cao Lãnh

Trích đoạn: myhauvuong
cái nẹp này tưởng mua rồi dán choẹt vào phát là xong chứ cần gì gò đâu nhỉ
Lý tưởng nhất là cái nẹp này đúng với mô-đen xe của bác -> dán choẹt vào phát ăn luôn, form vừa khít :D

Nhưng nếu không đúng, thừa thì phải cắt ngắn đi, phẳng đơ thì phải gò uốn cho cong theo form, mà chưa chắc đã được. Vì vậy cũng khó tìm cho hợp với từng loại xe của các bác [8|] [8D] :mad: :)