Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
Thấy con The Accent bảo là của CĐT Singapoor chứ ko phải Hòa Bình hả các bác!?
Nhìn bên ngoài thấy nó full kiếng khá sang nhỉ!??
Nghe bảo hầm để xe là tầng 2, 3 , 4 hả các bác!?
cđt trước là của chip eng seng corporation ( singapore ) HB thầu, đã xong phần móng rồi ngưng vì 1 số lý do, sau này HB mua đứt luôn và phát triển tiếp đến ngày nay đó bác
giá ban đầu chưa đến 2 tỏi, giờ phải 3 tỏi rồi, đã và đang giao nhà

Tập Lái
13/3/13
7
28
13
Các bác chém mạnh dùm em việc mua để đầu tư cho thuê giữa 3 lựa chọn sau:
1. Empire city căn 90m2 giá 7 tỷ
2. Bahamas Đảo Kim Cương 90m2 giá 5,4 tỷ
3. Sadora Sala 87m3 giá 4 tỷ

Hiện giá cho thuê tháp Briliant căn 80m2 1PN có người rao chỉ 25tr, căn 2PN thì từ 35-40tr nhưng thực cho thuê giá như thế nào thì chưa có ai quen xác nhận
Mua Bahamas 5,4 tỷ, đc vay 4 tỷ trong 2 năm (nhận nhà sau 1,5 năm) miễn lãi vay. Vật tính kèo này bỏ ra 1.4 tỷ thanh toán trước, khi nhận nhà cho thuê có được giá đủ trả lãi cho Techcombank không ta????

Đảo kim cương mật độ cho thuê kém nha bác. ~ 70% thôi. Chính sale Kusto nói với e. Căn trống Bril cho thuê rất nhiều. Trừ khi bác thích lắm thì nên mua căn 1pn cho thuê. Chứ bác mua Bahamas mà cho thuê sao chơi lại mấy anh Bril đang ế chỏng chơ kia :)
Nếu mà đầu tư cho thuê thì Empire là tốt nhất trong các option của bác.

• Like
Reactions: Tiger7x
Tập Lái
26/11/16
19
159
28
Các bác chém mạnh dùm em việc mua để đầu tư cho thuê giữa 3 lựa chọn sau:
1. Empire city căn 90m2 giá 7 tỷ
2. Bahamas Đảo Kim Cương 90m2 giá 5,4 tỷ
3. Sadora Sala 87m3 giá 4 tỷ

Hiện giá cho thuê tháp Briliant căn 80m2 1PN có người rao chỉ 25tr, căn 2PN thì từ 35-40tr nhưng thực cho thuê giá như thế nào thì chưa có ai quen xác nhận
Mua Bahamas 5,4 tỷ, đc vay 4 tỷ trong 2 năm (nhận nhà sau 1,5 năm) miễn lãi vay. Vật tính kèo này bỏ ra 1.4 tỷ thanh toán trước, khi nhận nhà cho thuê có được giá đủ trả lãi cho Techcombank không ta????
Em nghĩ nếu bác ở thì chọn đảo kim cương. Nếu đầu tư thì chỉ đắn đo giữa sadora và empire. Có lẽ bác cũng thừa biêt rồi nhưng còn dành tình cảm dạt dào cho biển đảo. Còn lại 2 lựa chọn kia nếu là em thì em chọn sadora, giá mát hơn nhiều mà giá thuê cũng ko thua empire bao nhiêu và dễ kiếm khách hơn, bán ra cũng dễ hơn. Theo giá bác đề thì ráng xíu mua 2 căn sadora đầu tư ngon hơn 1 căn empire. Thật ra nếu ko phải lo về taì chính, ko dùng lí trí so đo thiệt hơn giữa các option, chỉ nghe theo sở thích con tim thì lựa chọn của em là: empire city (vị trí tuyệt đẹp và gần sông ko phải là có hết lợi thế của dkc va sala sao) , sau đó là sadora và sau cùng là đảo kim cương :))

• Like
Reactions: embemap and Tiger7x
Hạng D
14/5/08
2.536
21.206
113
Nhà trọ, nhà phố, nhà chung cư ... cho thuê rồi sẽ dội chợ với tầm nhìn quy hoạch 1km dưới mưa kiểu này

Tình hình bắt đầu thê thảm, gần hết quí 1 rồi mà chẳng có tí sóng gió nào