Hạng D
19/12/08
1.717
98
48
Tp. HCM
nlthanh nói:
Còn cái ngã 3 Xuân Hồng - Nguyễn Thái Bình mới cắm cái biển cấm xe hơi quẹo trái được 3 hôm nhưng bị khuất lùm cây rất khó thấy và quan trọng là xxx đang rình mấy hôm nay.Bác nào quanh khu vực này chú ý nhé

bác lầm, em thấy biển này từ hôm mùng 3 Tết đấy bác ạh !!

Hạng D
8/12/07
2.662
258
83
Trường Giáo dưỡng
whoiswho nói:
nlthanh nói:
Còn cái ngã 3 Xuân Hồng - Nguyễn Thái Bình mới cắm cái biển cấm xe hơi quẹo trái được 3 hôm nhưng bị khuất lùm cây rất khó thấy và quan trọng là xxx đang rình mấy hôm nay.Bác nào quanh khu vực này chú ý nhé

bác lầm, em thấy biển này từ hôm mùng 3 Tết đấy bác ạh !!

Đúng roài, nó cắm từ trước tết mấy tháng, qua tết thì gỡ ra và giờ thì lại gắn vào, chơii kiểu du kích mà bác

Hạng C
28/12/09
508
83
28
Cái này thì em chịu, nhanh không thấy mà thấy vừa mất thời gian vừa nóng trong người. Uống trà Dr. Thanh thôi bác ơi.

Hạng B2
27/1/10
111
0
16
48
solopidi nói:
... Em để ý thấy xxx có ghi biên bản & số xe nhưng không xé biên lai & giữ giấy tờ của em, vậy cái biên bản đó hổng lẽ về xxx hủy?

Biên bản này chắc không có số serie đâu bác, xxx giờ toàn lôi biên bản này ra hù thôi.

Hạng C
14/1/10
664
14
18
Tp hcm và hà nội đã áp dụng luật giao thông mới tăng mức phạt lên khá cao, bác quẹo biển cấm chỉ tốn 200k là ít đó, đi cẩn thận bác ơi.

VIP CARD MEMBER
5/5/08
1.080
94
48
63
Tp Ho Chi Minh
nlthanh nói:

Hai đường này song song nhau sao có ngã 3 (cắt nhau) được bác ui??? He, bắt giò bác cái chơi!

Nếu có cái biển cẩm rẽ trái đó thì khi định đi thẳng vượt qua HHT và đi lane sát con lươn( lane có mũi tên quẹo trái ịn trên mặt đương) có cần chuyển làn vào trong ko các bác nhỉ.Em tuyền chuyển làn mà cũng ko để ý bảng cấm rẽ trái.Em hình như chưa bao h rẽ trái hay quay đầu khúc này vì chưa có nhu cầu .hihi

smith1604 nói:
nlthanh nói:

Hai đường này song song nhau sao có ngã 3 (cắt nhau) được bác ui??? He, bắt giò bác cái chơi!

Cái này là bác nltthanh nói phớt qua cho nhanh chứ nó là thế này.Bác đi trên NTB từ maximark đi lên hướng về CMT8.đi tới 1 ngã ba bác quẹo trái để vào Xuân Hồng( trước khi vào XH đi trên 1 đoạn ngắn hình như là xuân DIệu). Cái vụ này em quẹo mấy lần rồi nhưng chắc lúc đó chưa cấm.H chẳc phải đi thẳng luôn tời CMT8 mới quẹo trái.

Hạng B2
10/8/09
128
31
18
Bác dính 2xị còn đỡ,hôm 9-4 e chạy hướng từ lê thánh tôn quẹo trái tới nam kì khỏi nghĩa mà e quẹo hơi lố tí bánh xe bên lơ lấn wa bên làn xe 2 bánh có 1tí mà đã bị xxx phạt 3xị rầu.