Hạng F
5/3/10
5.995
31.293
113
Báo cáo các bác là em vừa bị thịt 2 xị tức thời vì từ Cộng Hoà (Hường từ Maximart về E-town) quẹo trái Hoàng Hoa Thám. Em bít là có bảng cấm nhưng vì lúc trước có lô cốt bây giờ hết lô cốt nhưng vẫn chưa gỡ ra, đã vậy ngày thường thấy các bác 4B vẫn quẹo mà chẳng sao.

Hôm nay em đi ăn trưa về, lại nghĩ thứ 7 nữa chắc xxx không có, thế là quẹo & dính chấu. Xin chia sẽ để các bác khỏi tốn 200K như em.

Hạng B1
13/10/08
69
0
6
solopidi nói:
Báo cáo các bác là em vừa bị thịt 2 xị tức thời vì từ Cộng Hoà (Hường từ Maximart về E-town) quẹo trái Hoàng Hoa Thám. Em bít là có bảng cấm nhưng vì lúc trước có lô cốt bây giờ hết lô cốt nhưng vẫn chưa gỡ ra, đã vậy ngày thường thấy các bác 4B vẫn quẹo mà chẳng sao.

Hôm nay em đi ăn trưa về, lại nghĩ thứ 7 nữa chắc xxx không có, thế là quẹo & dính chấu. Xin chia sẽ để các bác khỏi tốn 200K như em.

Cấm quẹo trái cho đỡ kẹt xe. Thứ 7 và chủ nhật là các chú xxx tăng cường dữ lắm. Thấy bảng cấm mà vẫn quẹo
, 2 xị là nhẹ rầu.

Hạng C
29/10/09
880
85
28
50
Lâu lâu em cũng đi qua đây, em thì cứ cẩn thận nên đi tiếp 1 đoạn nữa mới quay xe mặc dù nhà ngoại em ngay sau cây xăng. Em đã thấy nhiều bác bị xxx vịn chỗ này lắm rồi.

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY
Bác cố tình "chơi" thế là nhẹ rồi .
Nói thật : em ghét hành vi đó ! Bác thử tưởng tượng lúc kẹt xe đi mọi người sẽ thấy tức tối thế nào .

Hàng tuần qua nhà bà chị cũng toàn phải chạy lên góc Bình Giã quay đầu xe.Mạc dù giữa trưa nắng chang chang, đường vắng chả có "ma" nào !

Hãy nêu gương tốt cho con cháu nhé bác .

Hạng B2
6/9/07
223
62
28
solopidi nói:

Bác mất 1 điểm trong mắt em rồi...biết mà vẫn làm sai

Hạng D
8/12/07
2.662
258
83
Trường Giáo dưỡng
Còn cái ngã 3 Xuân Hồng - Nguyễn Thái Bình mới cắm cái biển cấm xe hơi quẹo trái được 3 hôm nhưng bị khuất lùm cây rất khó thấy và quan trọng là xxx đang rình mấy hôm nay.Bác nào quanh khu vực này chú ý nhé

Hạng B2
9/1/10
299
0
16
34
chỗ này các bác nên rẽ phải vào hoàng hoa thám,chạy thêm khoảng 50m gap trường cấp 2 rồi quay đầu cho nó khoẻ.
sau đó chạy ngược ra lại HHT rồi chạy thẳng,khỏi chạy lên bình giã,đường đông,khó quay đầu

O.S.P.D
24/12/06
1.200
20
38
hcmc
yahoo.com.vn
Chổ này có biển cấm từ lâu rồi mà. Lúc trước nó được gắn xa hơn và AE OS đã bị gài bẩy, sau này nó được di chuyển về ngay ngã tư. Bác cố tình thì bị dính chưởng là đúng rồi. Thật tình là nếu đi từ hướng ngược lại, nếu đèn xanh mà có chiếc rẽ trái theo hướng của nó (mặc dù có biển cấm) làm ngăn hướng di chuyển của mình thì bực lắm, có lần gặp em biển đỏ đi như thế, em ứ nhường, mắt anh tài xế biển đỏ như 2 viên đạn.
Các bác khác lại có thêm một bài học nữa nhé.