Tập Lái
24/12/09
32
0
6
sao bác không rẽ phải vào HHT rồi quay đầu lại phóng thẳng sang bên kia, vỉ bên phía bác quẹo trái có nhiều cây to có bóng râm rất mát nên các chiến sĩ xxx hay đứng đấy nghỉ ngơi uống nước suối.... lần nào em đi chả gặp nhưng em chỉ đi hoda thôi ...khà khà

Hạng B2
12/8/04
304
1
0
Lỗi này chị bị phạt 70K thôi ! Bác chi 200K là quá đậm

Hạng B2
4/5/10
144
13
18
Dear các bác,

CQ em ở gần đấy nên xin bổ sung hướng CH rẽ trái HHT đang bị cấm: chạy đến ngã ba Bình Giã quẹo trái, nếu về hướng chợ bà Quẹo thì đi thẳng luôn, còn muốn đến hướng chợ HHT thì rẽ trái vào Đồng Xoài (vừa hết công viên).

Nếu có sai xót mong các bác lượng thứ.

Hạng D
12/9/09
1.010
11
38
baoloc nói:
Dear các bác,

CQ em ở gần đấy nên xin bổ sung hướng CH rẽ trái HHT đang bị cấm: chạy đến ngã ba Bình Giã quẹo trái, nếu về hướng chợ bà Quẹo thì đi thẳng luôn, còn muốn đến hướng chợ HHT thì rẽ trái vào Đồng Xoài (vừa hết công viên).

Nếu có sai xót mong các bác lượng thứ.

Chuẩn ko cần chỉnh...
Ngả 3 HHT và CH mà quẹo trái em gặp hoài..nhưng toàn số đỏ quẹo,số trắng đừng nên nhé

Hạng D
10/10/09
4.178
720
113
Các bác tranh thủ quẹo ở đó làm ảnh hưởng đến những người đi thẳng và làm kẹt xe.
Chi bằng chạy lên 200m,có đèn rẽ trái,quẹo vô tư để quay về HHT,không ảnh hưởng tới bất kỳ ai,mà cũng không chậm hơn một chút nào!Vì ở ngã tư CH_HHT,bác nào muốn quẹo hay quay đầu xe đều phải đứng đợi khá lâu vì chiều ngược lại lúc nào cũng đông.

Hạng B2
9/5/09
353
1
0
37
Chỗ đó XXX canh chừng lắm các bác, vì bảng cấm đặt quá gần ngã tư, chỉ cần xe tải đậu che mất, ai không biết là không thể thấy bảng….thế là dính chấu các bác ạ!

Hạng B2
9/5/09
353
1
0
37
Chuẩn ko cần chỉnh...
Ngả 3 HHT và CH mà quẹo trái em gặp hoài..nhưng toàn số đỏ quẹo,số trắng đừng nên nhé
[/quote]

Sao em đi hoài thấy đây là ngã tư mà các bác, chỉ có ngã ba trường chinh....hoàng hoa thám, chứ Cộng hòa và Hoàng hoa thám là ngã tư mà......?

Hạng B2
27/4/10
469
12
0
43
Off-road, JFC
Tuần trước em kg để ý, cũng định quay đâu ở đây (em hẻm mấy khi đi khúc nài- hẻm bít cấm) may cóa anh 2B anh hùng nghĩa hiệp gõ kiếng xe. :D đa tạ anh ấy vô cùng. Dù hẻm thấy "ai" nhưng em vẫn ngoan ngoãn chạy thêm tí nữa rùi quay đầu, hẻm bít tên đường lun dù nhà em cách đó cóa hơn 2 cây xoài.
Sao hẻm gắn biển cấm quẹo ngay chỗ con lươn nhể. cho anh em ta dễ thấy, gắn bin kia, cóa xe cho là khỏi thấy, với muốn rẽ lo cặp sát lươn để khỏi bị ... sai làn.