xe em camry 2014. làm đc bác inbox giúp em nha ! thank bác !
Dạ, bác muốn làm thì làm được, nhưng khi làm mất nhiều thời gian để độ chế đó bác, vì phải thay đổi lại toàn bộ cấu trúc bên trong của đèn, không đơn giản như thay bi xenon đâu ạ. Thứ 2 là chi phí cao, vì hiện nay đèn led Accord 2016 chưa có hàng rời.

Hạng D
8/7/08
1.008
759
113
TP.HCM
Bác Ngoctuyen85 cho em hỏi em muốn lên bi fa-cos cho Innova 2010, nhưng kh muốn làm mất zin đèn của em nó, nên muốn gắn ở cái hộc lấy gió có mấy thanh màu đèn và nó cũng cao hơn đèn gầm một ít. Bác có chế cháo thế dc kh? Bất đắc dĩ lắm mới thay vào đèn gầm. Nhờ bác báo giúp em nha. Thanks

Dạ được bác, nếu bác không muốn chế hay đụng gì đến đèn zin thì có thể lắp vào ngay hốc gió cũng được bác, mình chỉ cần chế mặt dưỡn và chân vào là ok rồi bác. Thông tin về giá em gởi sang pm, bác xem giúp em nhé.
Thân!
Bác Ngoctuyen85 cho em hỏi em muốn lên bi fa-cos cho Innova 2010, nhưng kh muốn làm mất zin đèn của em nó, nên muốn gắn ở cái hộc lấy gió có mấy thanh màu đèn và nó cũng cao hơn đèn gầm một ít. Bác có chế cháo thế dc kh? Bất đắc dĩ lắm mới thay vào đèn gầm. Nhờ bác báo giúp em nha. Thanks

• Like
Reactions: cuteboy