Hạng B2
2/5/18
299
221
43
Cách này hay đấy. Nhưng mình nghĩ chỉ cần đặt xung quanh 2 bánh trước thôi chứ nhỉ. Bớt được cái tấm to ở gầm, lôi ra lôi vào đỡ cực hơn vì chuột ị ở gầm nhưng k leo lên bánh xe được thì cũng chả sao.

Tập Lái
4/6/12
34
61
18
Cám ơn bạn! Mình đã làm và hiệu quả bất ngờ! Mua chai chống chuột Liqui Moly xịt hôi rình mà nó không sợ gì! Trước khi xịt không bị cắn mà khi xịt vô nó tức lên cắn luôn! Thế mới đau!
Mong mấy Bác chưa thử đừng nên chỉ trích, chỉ lót ở dưới, 2 bánh trước thôi mà k thấy dấu vết em nào để lại!

• Like
Reactions: hungviet8x
Tập Lái
10/10/14
5
1
3
44
Mình đã làm theo và có hiệu quả. Cả tháng nay không có em tý nào nữa.
Thanks chủ thớt

Tập Lái
11/9/14
4
0
3
35
Hanoi, Vietnam
Cám ơn bạn! Mình đã làm và hiệu quả bất ngờ! Mua chai chống chuột Liqui Moly xịt hôi rình mà nó không sợ gì! Trước khi xịt không bị cắn mà khi xịt vô nó tức lên cắn luôn! Thế mới đau!
Mong mấy Bác chưa thử đừng nên chỉ trích, chỉ lót ở dưới, 2 bánh trước thôi mà k thấy dấu vết em nào để lại!
Bác cho hỏi là Lót lọt giữa 2 lốp trước hay lót lùi xuống tấm lưới rộng bằng mép ngoài của lôp hiệu quả hơn ?

Tập Lái
4/6/12
34
61
18
Bác cho hỏi là Lót lọt giữa 2 lốp trước hay lót lùi xuống tấm lưới rộng bằng mép ngoài của lôp hiệu quả hơn ?
Hic! Chỉ hiệu quả được 1 tháng đầu! Chịu thua mấy ông Tí. Bác tuyệt đối đừng xài mấy chai chống chuột tào lao của 3M và Liquymoli. Mình xài rồi: xịt xong nó tức lên cắn lung tung luôn!

Hạng F
29/10/16
11.581
22.218
113
Pháp
Mèo ... 2 chân đâu các bác. Hình như vấn đề nầy có ở trên những trang đầu. Các bác chưa thử áp dụng à ?

Hạng B2
18/1/15
207
137
43
42
Vũng Tàu
www.facebook.com
Hic! Chỉ hiệu quả được 1 tháng đầu! Chịu thua mấy ông Tí. Bác tuyệt đối đừng xài mấy chai chống chuột tào lao của 3M và Liquymoli. Mình xài rồi: xịt xong nó tức lên cắn lung tung luôn!
Bác đã thử làm chông kiểu này mà cũng không ăn thua hả bác?