Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
29/12/14
291
751
93
Sài Gòn
Chào các bác, chiều nay chở cả nhà đi tắm bùn ở Nha Trang, lúc về ghé qua resort AMIANA ăn tối mà giá chát quá nên ghé nhà hàng bên cạnh ăn. Nhìn bề ngoài cũng thường thôi nhưng vào bên trong thì hơi bất ngờ, cảnh nhìn như một số resort em thấy trên quảng cáo.

Nếu đi buổi tối, các bác còn được chiêm ngưỡng cả thành phố Nha Trang về đêm qua ánh đèn của các tòa nhà dọc bãi biển Trần Phú, trình em còi nên chỉ chụp lại đc vầy, bác nào biết phơi sáng chắc đẹp lung xờ linh luôn.

Cuối cùng là món ăn và giá cả, theo em thấy là thức ăn ngon, giá vừa phải, nhà em 7 người hết 827k tính luôn thức uống (6 lon bia + nước suối). Thố cơm chiên Dương Châu 90k mà đầy ắp tôm tươi + thịt. Món cá chình nướng muối ớt cũng khá ngon. Gỏi sứa vừa miệng. Lúc em lên lấy đồ thấy cậu nhân viên đang khâu mỏ em rắn hổ mang dài hơn mét, bác nào máu lửa có thể làm 1 em để bà xã được bữa lên tiên :3dcuoiyeu:.Thêm nữa là nhân viên quán rất lịch sự và nhiệt tình, lúc em về gặp bé phục vụ bàn khác mà cũng chào em nữa :).
Thấy quán khá là tốt nên về nhà là em report liền để các bác có đang ở Nha Trang thì tối mai ghé ra quán chơi, số 5 Phạm Văn Đồng, hơi xa trung tâm tí. Chắc thứ 7 vào em lại ghé vào quán :)

Status
Không mở trả lời sau này.