Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn
RE: Nhận định lại Honda Civic

Tiếp cảm hứng của bác; Altis sẽ trừ luôn 5K (giống như zace đó) để ra Altis AT:D

Hạng B2
5/11/04
272
1
18

Chào các bác,

Các bác cứ bình tĩnh xem thực hư thế nào, mấy ngày nữa thôi thì sẽ rõ cả. Giá cả Civic đến bây giờ cũng chỉ là phỏng đoán, còn hình dáng xe thì giống bên Thái thôi, đẹp như vậy đó, chẳng có thay đổi gì khác đâu. Cái hình xe chụp ở Hà Tây là xe đẹp đấy, chẳng khác gì mấy cái hình dưới đây đâu. Xe xấu cũng là do góc độ chụp hình thôi...

@Songnguyen: Em đang định nói với bác là : " Bác đừng đăng bài nữa, số bài đã đăng của bác là: 1111 rất đẹp. Giữ lấy số đó", thì bác đã lại đăng thêm 1 bài nữa mất rồi, tiếc quá. :(

...

Last edited by a moderator:
Hạng B2
18/5/05
351
0
0
HN

Bác songlam cứ hay phá giá. Bao chừ thí có Altis AT hả bác.

Hạng C
27/8/04
713
6
18
HCM
mail.viettel.vn

1-Tôi chỉ muốn cho H và TO chỏang nhau thực sự để cho chúng ta thấy được thế nào là cạnh tranh trong thương trường , cách làm ăn của kinh tế thị trường .
2-Còn nếu chúng nó thỏa hiệp nhau thì chúng ta chỉ là nạn nhân mà thôi .(tôi và anh đều có lợi - làm khó nhau chi )
3-Điều thứ 2 luôn luôn đúng :mad::mad::mad:

Hạng D
12/10/04
3.223
478
98

Trích đoạn: ngoctm
24/8 đang là mốc thời gian quan trọng cho thị trường xe hơi Việt Nam và VAMA rộng hơn cả là công nghiệp xe hơi Việt Nam.
Chắc em nói không ngoa lắm
Bác nói quá rồi, Honda ra đời mới chỉ 1 dòng xe thì cũng chưa ảnh hưởng lắm đâu!

Tập Lái
13/1/06
13
0
0

Trích đoạn: sondt

Chào các bác,

Các bác cứ bình tĩnh xem thực hư thế nào, mấy ngày nữa thôi thì sẽ rõ cả. Giá cả Civic đến bây giờ cũng chỉ là phỏng đoán, còn hình dáng xe thì giống bên Thái thôi, đẹp như vậy đó, chẳng có thay đổi gì khác đâu. Cái hình xe chụp ở Hà Tây là xe đẹp đấy, chẳng khác gì mấy cái hình dưới đây đâu. Xe xấu cũng là do góc độ chụp hình thôi...

@Songnguyen: Em đang định nói với bác là : " Bác đừng đăng bài nữa, số bài đã đăng của bác là: 1111 rất đẹp. Giữ lấy số đó", thì bác đã lại đăng thêm 1 bài nữa mất rồi, tiếc quá. :(

...

Ơ, ảnh này chụp tại AIT campus à? Trông quen quen là...

Tập Lái
20/2/06
4
0
1

Chẳng ai bóp chết ai cả. Cả Toyota và Honda cũng vậy. Bắt buộc phải song hành nếu muốn cùng tồn tại.

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Bây giờ là thời của dòng xe MPV sử dụng cho mục đích kinh doanh và gia đình. Trước kia dòng sedan bán nhiều là nhờ vào các doanh nghiệp nhà nước có tiêu chuẩn được sắm xe hơi, nay thời hòang kim ấy còn đâu :D. HVN sinh sau đẻ muộn thì phải tính toán kỹ về giá để chiếm lĩnh thị trường dòng xe sedan, nếu không thì nhường sân cho anh TOY thôi.
Bác @sondt: em đang phấn đấu lên 2222 mờ bác :D

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Đi sau thì giá phải rẻ thì mới sống được chứ... các bác cứ nhìn mấy cái hãng điện thoại di dộng thì biết.. Thằng ra sau mà cứ đòi nó cước bằng giá của thằng đi trước thì có mà toi...

Status
Không mở trả lời sau này.