Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
16/7/04
27
0
0
HCMc
RE: Nhận định lại Honda Civic

Em chẳng biết là giá xe sẽ là bao nhiêu vì theo em biết hiện nay chắc chỉ có mỗi TGĐ Honda VN biết thôi. Vì mấy bác lìu tìu ở VN chắc chưa có cửa để ngồi bàn giá ban ra là bao nhiêu. Nhưng cảm nhận là ngồi vào con 2.0 thì : Ngon và ổn. Từ giàn nội thất đến form bên ngòai. Tay lái thể thao ( chế độ số chỉnh tay, chỉnh loa...) đồng hồ tua thi kiểu kim còn đồng hồ tốc độ kiểu điện tử, tai lái chỉ còn 3 chấu... Riêng về bên ngoài nếu an-tịt và honda em vẫn chơi với honda.

Em thấy có mấy điểm hay :
205 / 55R 16 (lốp) gầm có 165mm
có sẵn hệ thống báo động
của sổ trời (để mấy anh vừa ngồi và thò chân ra ngòai.....)
có sẵn CD 6 đĩa
đèn pha HID ( tưởng là HIV)
Nội thất bọc da (chắc là bọc từ nước ngoài chứ không phải mấy anh ADV làm)

Tóm lại nếu giá chỉ bằng antịt là ok chứ cao quá thì em chắc xỉu

Hạng B1
18/7/06
84
0
0
60
HCM VN

Bình tĩnh đi các bác ơi đừng có nháo nhào lên vậy, Ci vịt 2.0 mà 30k thì tháng tới An tịt còn có 25k thôi. Xem mèo nào cắn mỉu nào? các bác thấy sao!

Hạng B2
8/5/06
332
3
0

Không biết CIVIC có lặp lại kịch bản như khi Wave Alpha ra đời giá 11.8tr làm các hãng xe máy khác rơi vào cảnh khó khăn không!:D

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Hôm nay Civic đã công bố giá làm nháo nhào mọi người . Không biết mấy bác còn xúm vào chửi em không am hiểu tình hình gì không . Thực sự là đầu tiên em cũng náo nức với C lắm lắm nhưng lần lần thì tỉnh dần , nhưng khi chia sẽ trên 4r thì gặp nhiều ý kiến phản đối . Theo em cho dù C 1.8 MT 30.9 có rẽ hơn Altí (hiện tại là #35) nhưng biết đâu tháng sau Altí sẽ giảm giá để cạnh tranh . Cho dù bằng giá Altí vẫn có lợi thế nhiều về chất lượng đã được kiểm chứng tại VN, hệ thống đại lý rộng khắp , vật tư thay dễ dàng .
Còn HD VN thì nghe đâu đưa thợ ráp xe 2 bánh qua làm ,eo ơi , lỡ xe mới đi có gì trầy trụa vào cho nó tút thì chắc là tan nát vợ 2 . Thôi em dừng đây , đừng bác nào chửi em là sale của To nha , em sắp đổi xe rồi : xe đạp điện khỏi tốn xăng he he

Tập Lái
24/8/06
4
0
0

Em bán cả vợ cũ M6 vì nghe tin vịt, em đi chuộc nàng lại đây,

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
90.156
113

Vậy là ngã ngũ rồi nhé! Mời các bác qua bên này bàn luận tiếp!
http://www.otosaigon.com/Forum/tm.aspx?m=312960

Tôi xin được khoá bài này lại!

Status
Không mở trả lời sau này.