Hạng D
2/7/17
1.557
2.042
113
44
Ông mua brio về chạy grap rồi giờ khen đáo để thì tui rút ra được quan điểm: chả ai dám nói sự lựa chọn của mình là sai.
Tui nói vậy là vì sao nó tốt vậy ngon vậy mà thiên hạ lại chả mấy người mua nó.
Nhân tiện cho hỏi tầm buổi trưa đi phải mở máy lạnh cỡ nào mới đủ lạnh bác thớt
Ảnh chạy buổi tối với đêm thôi, trưa ảnh cất chớ hại xe lắm. Nên anh có biết đâu.

10/5/17
1.589
1.357
118
Hehe mấy chú xe Hàn lởm nhảy vào còm khí thế nhìn buồn cười vãi. Nào là máy lạnh kém, dây đai đứt... Mấy chú nên cẩn trọng với xe Hàn cùi bắp của mình đi, xe Nhật chất lượng như thế nào cả thế giới đều công nhận, còn xe Hàn kém rao sao cả thế giới ai mà chẳng biết.

Tiền nào của nấy thôi, so với xe Nhật rồi lại tìm cách chê bai để nâng xe Hàn lên. Kệch cỡm vãi kakaka

Hạng C
10/2/09
833
1.075
93
81k km vừa bài grab vừa chạy gia đình nữa. Chạy lòng vòng đón khách. Chắc ăn tiền được 40.000km x 10.000 = 400 triệu. Trừ đi 25% cho grab ( ko rõ phần trăm đúng ko) còn 288 triệu - 50 triệu tiền xăng ( tính tiền xăng đi bào grab. Ko tính đi gia đình) còn 238 triệu. Chưa tính bảo dưỡng, ăn uống hàng ngày dọc đường. Ko được đóng bảo hiểm y tế, xã hội.....
Mình thấy chỉ bổ béo ông grab, mấy ông bán xe, mấy ông bank cho vay xe thôi
Chuẩn rồi bác, tài xế chỉ dc 45% thôi, nên 400 thì chỉ dc 180, béo grab, béo ngân hàng, béo nhà nước, béo garage...

Nếu giờ bán xe lỗ 80 triệu, thì còn lại 100 triệu cho 2 năm, chắc vừa đủ tiền ăn

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
Hehe mấy chú xe Hàn lởm nhảy vào còm khí thế nhìn buồn cười vãi. Nào là máy lạnh kém, dây đai đứt... Mấy chú nên cẩn trọng với xe Hàn cùi bắp của mình đi, xe Nhật chất lượng như thế nào cả thế giới đều công nhận, còn xe Hàn kém rao sao cả thế giới ai mà chẳng biết.

Tiền nào của nấy thôi, so với xe Nhật rồi lại tìm cách chê bai để nâng xe Hàn lên. Kệch cỡm vãi kakaka
Đúng, nhug xe Nhật thì ông Honda chán nhất trog đám

Hạng D
3/2/17
3.547
4.545
113

B dẫn chứng hộ t chỗ nào cả thế giới công nhận xe Nhật là ngon, xe Hàn là kém

Hạng D
22/1/19
4.057
6.696
113
Ông mua brio về chạy grap rồi giờ khen đáo để thì tui rút ra được quan điểm: chả ai dám nói sự lựa chọn của mình là sai.
Tui nói vậy là vì sao nó tốt vậy ngon vậy mà thiên hạ lại chả mấy người mua nó.
Nhân tiện cho hỏi tầm buổi trưa đi phải mở máy lạnh cỡ nào mới đủ lạnh bác thớt
cái ông dqmtrieu mới làm clip chia sẻ cách tăng độ lạnh cho máy lạnh honda đó bác. ahihi

• Haha
  • Wow
Reactions: kamelov1 and PMH82