Hạng B1
30/9/04
69
0
0
Em có chút việc xin hỏi ý kiến các bác. Số là em qua Đài loan vừa rồi đựoc đi cái Toyota Wish thấy rất vừa, xe 1.8AT 2WD, 7 chỗ. Em đi thấy rộng rãi, rất phù hợp với giá đình, đặc biệt là cách âm rất tốt. Xe này đời 2003 em thấy chào ỏ Malaysia giá 33.000 RM, tỉ giá 3.8RM =1 USD thì thành hơn 8000USD. Với giá này nhân với 3,1 lần thì giá ở Việt nam khoảng 27K. Các bác xem hộ em em tính như vậy đã đúng chưa và nếu có chỗ nào có thể nhập về với giá ít hơn 30K thi xin các bác cho biết để em đặt. Cảm ơn các bác nhiều.

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi
RE: Nhập khẩu Toyota Wish

IN cải tiến đây ke ke :Dđẹp quá, rất hợp lý hơn IN đấy, con này mà giá 30k thì Gạch-đít chắc chết.

Hạng B2
28/6/06
182
0
0
ha long
www.nhacdj.com

:)đẹp quá.chác chỉ có trong mơ,việt nam mới theo kịp những nước ......người dân có xe đẹp ắt có tiêu dùng mạnh.ắt đất nước phát triển.có thể em nói hơi quá nhưng (ông ngoại )em ở hậu giang cả ngày với ruộng đất.mỗi vụ khóm được hơn triệu đồng.là một cưu chiến binh quanh năm cặm cụi.ông đi ra nước ngoài nhìn thấy đất nước người ta sạch đẹp quần áo thơm tho...cách sống cởi mở và nhất là thuế xe đừng có ăn tham quá thì một cưu chiến binh cầm vô lăng đi khắp nẻo đất nước chống mỹ giúp camphuchia cứu nước lào thì ông vẫn có thể thực hiện niềm đam mê của mình trên những chiếc xe thân yêu của mình.em xin nỗi các bác có liên quan tới công việc....em biết tất cả những gì...không phải nõi của bất cứ ai...xin 1 lần nữa xin nỗi các bác có quan hệ nhé....

Hạng D
1/10/05
1.314
5.790
113
Hồ Chí Minh city

a` có em Suyuki kế bên trông giống Wagon nhỉ, mà đẹp hơn xe VN, đúng là VIỆT NAM củ chuối wá

Hạng D
23/5/07
1.206
17
0
53

Nước miếng em chảy tới rún rồi... thèm wáa

Tập Lái
22/8/07
6
0
0

Hồi đầu năm có dịp qua Nhật em cũng được ngồi và chạy thử chiếc xe này rồi. Xe cực đẹp, nội thất thì tuyệt vời luôn, option đầy đủ: abs, airbag, hỗ trợ lùi xe, gps, .... nhiều lắm. Trời lạnh 5 độ ngồi trong xe mở máy sưởi sướng lắm (chắc chỉ phù hợp với mùa đông Hà nội). Nhưng giá cả của em này thì mắc đấy. 25k ở Nhật chắc về VN phải 45-50k wa.

Hạng D
28/6/07
2.811
1.787
113

nhìn xe...nhìn giá 8000usd.......nằm mơ không biết người dân đất nước ngàn năm thăng long của chúng ta mơi được mua gía đó