Hạng B2
24/7/15
276
362
63
Bác nên gả sớm đi, lần sau chọn cho kỹ vào. Hỏng lặt vặt thế này mất thời gian chả làm ăn gì đc.
Lời khuyên chân thành nhất = chi phí đầu tư ban đầu + chi phí sữa chữa + thêm ít tiền = quất e đời cao i10 ngon lành cành đào khỏi suy nghĩ j nữa cho mệt đầu .

Hạng D
20/3/13
1.155
1.637
113
Lời khuyên chân thành nhất = chi phí đầu tư ban đầu + chi phí sữa chữa + thêm ít tiền = quất e đời cao i10 ngon lành cành đào khỏi suy nghĩ j nữa cho mệt đầu .
Nguyên tác cơ bản: ngon bổ thì không rẻ.
Em cũng vài lần thương đau như bác chủ nên đồng cảm lắm, cái được duy nhất là bây giờ có thể tháo lắp cả chiếc xe. Nhưng cái mất nhiều nhất là thời gian và tâm trí

Hạng B2
10/6/18
168
139
43
59
Em cũng vài lần thương đau như bác chủ nên đồng cảm lắm, cái được duy nhất là bây giờ có thể tháo lắp cả chiếc xe. Nhưng cái mất nhiều nhất là thời gian và tâm trí
Tôi rất mến bạn bởi tính kiên trì , bác gả em này đi kiếm chiếc khác nếu bác cần em sẽ hỗ trợ bác nhiệt tình, vô tư, loại trừ suy nghĩ cò cuốc nhé. ( em kg phải dân mua bán xe ) tuy nhiên em là dân kĩ thuật chuyên ngành chế tạo máy.

Hạng B2
4/10/16
303
505
93
Bác nên gả sớm đi, lần sau chọn cho kỹ vào. Hỏng lặt vặt thế này mất thời gian chả làm ăn gì đc.
Xe cũ ma bác, ko dính cái này cũng dính cái khác à, Tiền nào của ấy bác ạ, xe em h 10tr nữa là hết bài, khá là ok chỉ tại muốn lên at thôi

• Like
Reactions: cui bap 777
Hạng B2
4/10/16
303
505
93
Tôi rất mến bạn bởi tính kiên trì , bác gả em này đi kiếm chiếc khác nếu bác cần em sẽ hỗ trợ bác nhiệt tình, vô tư, loại trừ suy nghĩ cò cuốc nhé. ( em kg phải dân mua bán xe ) tuy nhiên em là dân kĩ thuật chuyên ngành chế tạo máy.
Tks bác nhiều a, Bác có tham gia hội Civic sg ko, e đang bên hội ấy, nếu gả đi xong e cũng định lên hội kiếm chiếc khác rồi nhờ a e thẩm giúp ạ, h ngại mua xe ngoài quá

• Like
Reactions: cui bap 777
Hạng D
4/7/09
4.244
7.243
113
Sài Gòn
Mua chi cho mắc vậy bác , chỗ em gần an dương vương em mua 170k / 2 cây xài 1 năm rùi quăng thôi , dù bác có phơi nắng hay ko phơi 1 thời gian cũng chai hết mấy lưỡi gạt thôi . 2 lưỡi gạt e trong hãng báo 600 mà gạt mưa êm ko rít kiếng , lưỡi ngoài thì hơi rít tí nhưng mưa to thì cũng mềm mại :D .
View attachment 1712882
+ Nhìn cũng long lanh lắm bác ak .
View attachment 1712883
Tiệm nào rẻ vậy bác @culo_2008?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
4/7/09
4.244
7.243
113
Sài Gòn
Tks bác nhiều a, Bác có tham gia hội Civic sg ko, e đang bên hội ấy, nếu gả đi xong e cũng định lên hội kiếm chiếc khác rồi nhờ a e thẩm giúp ạ, h ngại mua xe ngoài quá
Lúc bác bán con matiz em đã khuyên bác mua AT đi cho sướng chân mà.

• Like
Reactions: boixitai
Hạng B2
10/6/18
168
139
43
59
Mình kg trong hội civic sg bạn ah , cứ mạnh dạn tự tin lên vì mình biết và HIỂU THÌ KG VIỆC GÌ PHẢI NGẠI.chia sẽ thêm tí với bạn là mình đã chạy 6 con xe rồi toàn xe cũ cũng chinh chiến NAM BẮC chưa 1 lần nằm đường và cũng kg sữa chữa gì. Cụ thể : hiện giờ mình đang chạy con vios 2012 bản AT đến nay đã 3 năm tròn , tổng thiệt hại - thay 1 bình ắc qui + xăng nhớt = hết .

• Like
Reactions: futureneodo
Hạng B2
4/10/16
303
505
93
hic, xe mới thì hơi quá tầm rồi bác, có lẽ cũng nên nghe lời bác, gả sớm
vâng bác, cái thú tháo lắp vệ sinh, chăm sóc xe cũng vui, nói chung khi thời gian nhàn rỗi mà tay chân ngứa ngáy thì bổ cái này xẻ cái kia ra làm thì ok, con xe mới kin kít thì nhìn vô chỉ chạy và rửa thôi, hehe
Lúc bác bán con matiz em đã khuyên bác mua AT đi cho sướng chân mà.
e vẫn thích đi MT bác ạ, chỉ có mai mốt vợ nó đưa đón con hay đi ăn đám cưới mình quẳng cho nó đi cho nhẹ cái thân, nên cũg đang định gả đi kiếm em AT
Mình kg trong hội civic sg bạn ah , cứ mạnh dạn tự tin lên vì mình biết và HIỂU THÌ KG VIỆC GÌ PHẢI NGẠI.chia sẽ thêm tí với bạn là mình đã chạy 6 con xe rồi toàn xe cũ cũng chinh chiến NAM BẮC chưa 1 lần nằm đường và cũng kg sữa chữa gì. Cụ thể : hiện giờ mình đang chạy con vios 2012 bản AT đến nay đã 3 năm tròn , tổng thiệt hại - thay 1 bình ắc qui + xăng nhớt = hết .
ban đàu em cũng không định mua xe này bác ạ, em kiếm Vios cơ, nhưng ở Lâm Đồng không có, với Form 2012 trở về trước nói chung nhìn không đẹp mắt lắm, sẵn lâm đồng có em vịt này tìm hiểuthấy cũng ok nên mới rước ấy chứ, chi chứ VIOS thì bền vô địch rồi, chi phí sửa chữa cũng hạt dẻ , phụ tùng dễ kiếm, ăn uống nhẹ nhàng