Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Á dù, ăn chơi quá! Nhưng nếu nghe ko đáng xiền thì đừng vứt nhé, để cho mình lắp thêm cho ghế sau :)
Nghe nói nó đang sướng tỉ tê với các chức năng và tính tiện dụng của thằng Avin Avant II, em nghe xong cũng hơi choáng - như NBT mẹ nó rồi, còn hơn cả NBT luôn là nó kết nối iphone lướt web lên màn hình cảm ứng touch như iphone, có camera hành trình ghi vào thẻ nhớ lưu hết thông số xe, gps....torque, HP, nhiệt độ, gió, lỗi...lên tuốt...ngựa thật!

Hạng C
21/12/14
738
1.078
93
em và Trunghau8x test sơ qua thì thấy tạm hài lòng:
1. Cảm ứng điện dung như iphone
2. Đọc thông tin từ OBD như máy check lỗi C310
3. Màn hình độ phân giải full HD, chữ rõ nét. Phần hệ điều hành android thì đã được customize cho phù hợp với chưcs năng là đầu android cho xe oto nên giao diện rất thân thiện.
4. Gọi đt thì màn hình hiện tên như trên đt
5. Chạy chức năng airplay giữa ip và đầu avin, màn hình của xe hiển thị màn hình của ip, rất tiện khi dùng google map bằng 3G (do tụi em ko có thẻ vietmap nên ko test được)
đánh giá tổng quát là rất đáng đồng tiền bát gạo. Đắt nhưng xắt ra miếng.

Hạng B2
12/4/12
132
190
43
39
Quận Bình Tân, TpHCM
Nghe nói nó đang sướng tỉ tê với các chức năng và tính tiện dụng của thằng Avin Avant II, em nghe xong cũng hơi choáng - như NBT mẹ nó rồi, còn hơn cả NBT luôn là nó kết nối iphone lướt web lên màn hình cảm ứng touch như iphone, có camera hành trình ghi vào thẻ nhớ lưu hết thông số xe, gps....torque, HP, nhiệt độ, gió, lỗi...lên tuốt...ngựa thật!
Chiều nay em đã gắn đầu Avin 2, đúng là đang còn sướng tỉ tê với quá nhiều chức năng, nên chưa report chi tiết cụ thể với các bác được.. Về âm thanh thì tai em tai trâu, cũng ko cảm nhận đc đầy đủ, nhưng thấy có khác so với đầu cũ đang lắp trên xe, và bác kenpham đi cùng em cũng thấy vậy.. Các chức năng khác, có thể không mới và cũng có những đầu android khác đã làm được, nhưng theo em, "làm được" và "làm tốt" là 2 khái niệm khác nhau và cách xa nhau. Và avin "làm tốt". hihi.

Hạng B2
29/10/14
178
82
28
43
Cụ Kenpham thanh lý cái DVD cũ thế nào, báo em xem em có cố đc kh.

Hạng D
5/12/13
2.445
2.194
113
em và Trunghau8x test sơ qua thì thấy tạm hài lòng:
1. Cảm ứng điện dung như iphone
2. Đọc thông tin từ OBD như máy check lỗi C310
3. Màn hình độ phân giải full HD, chữ rõ nét. Phần hệ điều hành android thì đã được customize cho phù hợp với chưcs năng là đầu android cho xe oto nên giao diện rất thân thiện.
4. Gọi đt thì màn hình hiện tên như trên đt
5. Chạy chức năng airplay giữa ip và đầu avin, màn hình của xe hiển thị màn hình của ip, rất tiện khi dùng google map bằng 3G (do tụi em ko có thẻ vietmap nên ko test được)
đánh giá tổng quát là rất đáng đồng tiền bát gạo. Đắt nhưng xắt ra miếng.
Tiền nào của đó thôi ah...