Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
Ví dụ có thằng vượt qua anh rồi cúp cái hông vô đầu xe anh thì nó có lỗi ko? Hay vì xét vị trí lúc va chạm xe nó trước xe anh nửa mét nên anh phải đền cho nó?
Nó cúp đầu thì nó sai.
Còn nói như anh thì nếu nó đang trước anh 2-3m nó cúp đầu thì a tông nó a sai vì nó đang đi trước?

• Like
Reactions: bac 8
Hạng D
7/6/11
1.319
516
113
41
Xe có bảo hiểm 2 chiều, va quẹt kiểu này thì cứ cho bảo hiểm làm đi bác chủ, lăn tăn chi cho nặng đầu

Hạng B2
16/5/11
237
791
93
Nó cúp đầu thì nó sai.
Còn nói như anh thì nếu nó đang trước anh 2-3m nó cúp đầu thì a tông nó a sai vì nó đang đi trước?
Nếu đường chỉ có 1 làn thì đúng vậy, nhớ thấy nó cúp vô thì thắng lại nhoé.

• Like
Reactions: bac 8
Hạng B1
18/5/13
83
124
33
Nha Trang - Khanh Hòa
Chạy bố láo rồi còn hổ báo, đã vậy còn ốm nhách chứ ngon cơm gì đâu. Gặp tui chắc tui hốt ông nội này luôn chứ ở đó mà đúng với sai. Ông xe máy chắc chạy sau thấy cái kiểu bóp kèn dí đít em gái đằng trước là ko ưa rồi nên mới làm anh hùng luôn.

Hạng D
11/10/10
1.957
1.968
113
Chạy bố láo rồi còn hổ báo, đã vậy còn ốm nhách chứ ngon cơm gì đâu. Gặp tui chắc tui hốt ông nội này luôn chứ ở đó mà đúng với sai. Ông xe máy chắc chạy sau thấy cái kiểu bóp kèn dí đít em gái đằng trước là ko ưa rồi nên mới làm anh hùng luôn.
Nếu ổng to cao 6 múi bác có hốt luôn không, hay là hốt có chọn lọc heheheh

• Like
Reactions: leminhnt and bac 8
Hạng B2
14/10/14
191
113
43
Cần Thơ
Chắc bác chủ thuộc tuýp người " đo lọ dưa mắm, đếm củ dưa hành" đây mà. Bé gái đó mà lỡ ngã xe té là " má nhìn không ra bác chủ luôn áh"
Mới đocj xong trang 1 là biết bác chủ bị dập te tua r. Chuyện vặt mà bác chủ làm thấy ghê quá,
Qua sự việc này bác chủ nên thêm chữ THỊ vào tên bác chủ đi, sẵn tiện xem shop nào bán VÁY giảm giá mà mua vài cái để dành mặc dần.

Hạng D
24/8/11
2.057
121
63
39
Bình Tân
Sau mọi nổ lực chửi bới cũng như xàm xí, độ "hot" đã về bằng 0, thôi hẹn anh em OS 1 tình huống khác gây cấn hơn và gây hấn nhiều hơn.

Hạng C
17/6/16
788
542
93
trunghainastone.com
Bác móc cầm tay ra gọi công an đến, bảo chúng ta nói nhau chả được gì, tôi gọi xxx rồi, phiền anh ở đây ký làm chứng giúp tôi. Cơ mà bác có đánh lái nha.

Hạng B2
3/9/13
276
216
43
HCM
Nếu bác va trúng thanh niên bác có lên ép vô ko trong khi bác đụng người ta từ phía sau, hay thấy con gái nên ăn hiếp, như em nếu xe máy ko sao đi luôn thì thôi, ko phải xin lỗi người ta 1 tiếng. Đường hẹp xe máy cũng là phương tiện tham gia giao thông, bác ko có quyền nghĩ xe máy phải dạt vô cho mình đi như vậy. Chả thông cảm gì cho bác hết. Đúng là tâm lý 2b sẽ ko ưa 4B, nhưng cũng vì 1 số 4b chạy quá hổ báo nên bị ghét
Mình chạy xe cũng không hiền gì, nhưng mình không đồng ý cách xử lý của bác chủ. chỉ tí xíu va quẹt và không ai thương tích gì mà bác vọt lên chặn đầu xe máy,... xem đi xem lại cũng không tìm ra lý do nào để bênh vực bác chủ.

• Like
Reactions: anhtuanpro