Hạng D
11/10/10
1.957
1.968
113
Amh a va c
Nực cười gì... chắc tại thấy chủ thớt la lối ăn hiếp bé kia quá nên chịu ko dc. Coi đoạn đầu cũng có 1 chị dừng xe máy nhìn lại ... chắc cũng có ý bênh vực ...Sau có 1 chú đi bộ chắc chứng kiến từ đầu ... cũng nhào vô. Nhìn cái tướng chủ thớt lom khom chỉ trỏ vô cái cản trước là biết rồi .... thấy ghét.
A a va chạm chi b, anh c vào quát anh a, anh d vào nạt anh c, anh e vào túm cả bcd. 1 xã hội thật là .....

Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Xem đi xem lại clip, thật sự em không đồng tình cách bác chủ xử lý. Đường hẹp, xe máy phía trước, lúc nào mình phải cũng chú ý quan sát - nhất là các chị em ninja hay rẽ hoặc quay đầu bất chợt là chuyện thường xuyên. Đến giao lộ thấy xe ngược chiều, bác chủ không tư động rà thắng giàm tốc mà lại đánh lái vào ngay khi bé sinh viên định rẽ trái không quan sát, thế là va chạm. Ai cũng có một phần lỗi, chuyện bình thường thôi, có thể cả 2 tiếp tục đường ai nấy đi, nếu như bác chủ không tăng tốc và ép xe 2b lại. Thấy cô bé sinh viên dể bắt nạt? Nếu đó là mấy anh choai choai xăm trổ bác có ép không, hay chưa kịp ép thì nó đã chận xe mình gây sự trước rồi?
Trên đường đôi khi chứng kiến va chạm, nếu đi 2b thì em thường ngừng lại góp ý với cả 2 bên -phân tích ai đúng ai sai như thế nào, một cách lịch sự chứ không hùng hổ kiểu anh hùng cứu mỹ nhân như chú 2b kia, và đa phần người trong cuộc đều hiểu (chắc là nhìn em giống cán bộ già hay sao mà hầu hết mọi chuyện đều có kết êm đẹp). Đừng nói là chuyện bao đồng khi không liên quan đến mình mà xông vào, góp một tay vào giúp mọi người giải quyết đúng sai, em nghỉ đó là việc cần, và là việc tốt.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
5/3/14
312
344
63
Nếu em là bác chủ, sẽ gật đầu cười, giơ tay xin lỗi bé gái ( hoặc bất kỳ ai hay tình huống nào khác), không cần phải lăng tăng suy nghĩ nhiều chi cho mệt. Đi đường SG sao tránh đuợc va quẹt, thêm 1 vệt cũng chẳng xấu thêm bao nhiêu. Bảo hiểm lo.

• Like
Reactions: Bluetooth847
Hạng D
21/2/17
1.568
1.693
113
43
Lỗi của e gái là yếu tay lái.
Lỗi bác chủ là như mọi người đã nói qua 30 trang.
Rút kinh nghiệm bác ơi.

Hạng C
24/11/16
617
439
63
Nhìn clip thấy xe bác chủ đi lủi vào hông xe người ta mà còn nói người ta lơ ngơ! Hết nói nổi ... né xe thì cũng phải để ý người đi xe máy chứ ...

c51 confirmed
Hạng C
7/8/11
648
693
93
Loại đàn ông lái xe sai phè ra đó mà còn hung dử với phụ nữ, con gái là đồ vứt đi! Gặp chú kia can thiệp là cuốn gói chạy lẹ :(. Nói chung chỉ giỏi ăn hiếp đàn bà,con nít nên có comment gì đi nửa cũng như nước chảy lá môn thôi.

Hạng B1
10/11/14
83
134
33
28
túm lại thăng chủ thớt ngu phải ko mí anh trên đường đi thiến?
Dạ em cũng thấy anh ấy ngu ạ. Mà không biết nghĩ vậy ảnh có giận không? Nếu ảnh giận thì em rút lời, em sửa lại là ảnh đần thúi ạ!