Hạng B2
13/10/13
157
40
28
Xe em camry 2005... Binh thường chay rat la êm... Không nghe tiếng luôn nhưng khi vào đường gồ ghề...thì nghe tiếng thùng...thùng...thùng... Ở phía sau xe.... Nghe rat khó chịu... Em moi di xe không có kinh nghiem.... Nhờ cac bác giup

Hạng C
21/6/14
901
381
63
Sài Gòn
Bá kiểm tra cốp sau như bánh sơ-cua và đồ nghề các thứ trước. Tiếng động từ trong xe hay phía dưới xe. Lựa 1 đoạn đg vắng chạy thử để kiểm tra, xem lại áp suất lốp nữa

Hạng B2
13/10/13
157
40
28
Bá kiểm tra cốp sau như bánh sơ-cua và đồ nghề các thứ trước. Tiếng động từ trong xe hay phía dưới xe. Lựa 1 đoạn đg vắng chạy thử để kiểm tra, xem lại áp suất lốp nữa
Cam ơn bác... Đe em kiem tra cái đã....

Hạng D
19/10/09
4.733
14.289
113
Tel : 0949999684 .
Cái dể làm trước cái khó làm sau
Ktra áp suất 4 lốp xe trước
Ktra coi đồ vật trên xe có gì dao động không.
Không có thì coi lại thanh giằng,rotuyn giằng,vòng cung.Nhún sau 2 bên và cao su bánh bèo bác nhé.Rất nhiều trường hợp nhún Cam không xì nhưng bên trong xượng hết không còn tác dụng giảm chấn nữa.

Không thì mang qua em chặt chém.Cây nhún zin có tr9 thôi.

Hạng B2
13/10/13
157
40
28
Cái dể làm trước cái khó làm sau
Ktra áp suất 4 lốp xe trước
Ktra coi đồ vật trên xe có gì dao động không.
Không có thì coi lại thanh giằng,rotuyn giằng,vòng cung.Nhún sau 2 bên và cao su bánh bèo bác nhé.Rất nhiều trường hợp nhún Cam không xì nhưng bên trong xượng hết không còn tác dụng giảm chấn nữa.

Không thì mang qua em chặt chém.Cây nhún zin có tr9 thôi.
Cám on bác...em đã kiem tra như bác thevinh78 rồi... Vẩn còn bác ah...noi chung em đã kiem tra moi thứ như bác noi và thay 2 cục cao su thanh giằng... Còn phuột thì chủ củ moi thay 4 cây phuột ga...chỉ có cao su bánh bèo la chua kiem tra....hình như em nhớ không nhằm bác o ben hội accor thì phải...lau quá k len nên k nhớ lan nua cam on bac

Hạng B2
13/10/13
157
40
28
Bác cho em hỏi... Vòng cung là gi?? Để em keu thợ kiểm tra... Vì em sợ... Nói từ kỉ thuật họ k biết