Tập Lái
9/9/15
21
60
13
37
Em đã thi đậu B2 ngày 12/11 vừa qua. Theo quy định từ tới ngày 2/12 em mới được phát bằng, nhưng tới đó thì trễ công việc của em quá. Giờ em cần gấp bằng lái do có việc đi công tác trong vòng 3-4 ngày tới. Bác nào có người quen ở Sở, có thể giới thiệu giúp em được k ạ? Chi phí không quan trọng ạ. Em biết việc này là khả thi, vì trước em thấy có người thi xong mới 3 ngày đã lấy được bằng (hồ sơ gốc lấy sau) vì nhờ người quen trong Sở giúp in bằng trước.

Bữa thi xong e có nhờ ông thầy bên trường nhờ thằng nhóc nào đó quen với sở lấy bằng sớm dùm, với chi phí 500k, hứa thời gian từ 3-5 ngày có bằng. Hôm nay đã 8 ngày vẫn k có, em biết là gặp mối dỏm rồi. Xui quá, phải chi lên đây hỏi từ đầu là được rồi.

Hạng C
25/4/15
524
513
93
44
bác sai từ ngọn... học & thi HG 7 ngày có bằng rồi. làm gì mà hẹn 1 tháng gê vậy

Tập Lái
9/9/15
21
60
13
37
bác sai từ ngọn... học & thi HG 7 ngày có bằng rồi. làm gì mà hẹn 1 tháng gê vậy
Haizz sai từ gốc tới ngọn bác ơi, nếu bít mà đăng ký hoàng gia từ đầu thì e có bằng lái 2 tháng mấy rồi. Chọn học ở tiến thành là sai lầm lớn nhất năm nay.

Hạng C
25/4/15
524
513
93
44
Haizz sai từ gốc tới ngọn bác ơi, nếu bít mà đăng ký hoàng gia từ đầu thì e có bằng lái 2 tháng mấy rồi. Chọn học ở tiến thành là sai lầm lớn nhất năm nay.

hehe e giỡn troll bác sai từ "ngọn".. ban đầu e cũng chọn tiến thành vì ham rẻ hơn xíu.. mà thôi quất luôn HG đi bộ cho gần nhà.. nói chứ tiền nào của đó..

giờ ai tư vấn cũng chọn HG cho lành.

bây giờ bác chỉ có lên Tiến thành làm mặt dày ma cô với nó xem nó làm j... mà nếu trong hợp đồng cam kết nó bảo 1 tháng có bằng thì thôi thua rồi, còn trên sở trên bộ gì đó em thua

• Like
Reactions: killerdien
Hạng B2
16/7/12
359
269
63
57
Nếu bác chắn chắn lái ổn rồi thì cứ bình tĩnh mà đi thôi. Cơ hội gặp xxx hỏi bằng rất ít (nếu bác lái xe con). Em đi cũng mấy lần không mang bằng theo người, chả ai hỏi gì :)

Hạng C
25/4/15
524
513
93
44
Nếu bác chắn chắn lái ổn rồi thì cứ bình tĩnh mà đi thôi. Cơ hội gặp xxx hỏi bằng rất ít (nếu bác lái xe con). Em đi cũng mấy lần không mang bằng theo người, chả ai hỏi gì :)

ko nên bác ơi, có gì cứ đúng luật cho lành

• Like
Reactions: Thanhtung_912
Tập Lái
9/9/15
21
60
13
37
Định lấy bằng để chạy xe hả?
K em chạy xe phục vụ bản thân và gia đình thôi. Tại đi công tác lâu ngày mà mướn tài xế theo thì k ổn tí nào.
E lái thì khá ổn rồi, nhưng mà đi gần lòng vòng quanh nhà thì được, chứ đi công tác ngoại tỉnh mà k đem bằng sao dám đi bác.

Hạng D
31/10/14
2.039
4.417
113
Biên Hòa
Hồi em thi 2 tuần mới có bằng ( Trường Hải Vân ở Biên Hòa). Mà biết chắc trường này không ngâm bằng đâu, có ngâm là ngâm ở sở. Em nghĩ trong vòng 1 tuần là đã có bằng ở sở rồi.