Tập Lái
19/9/16
17
2
3
41
Tình hình là Em lỡ khoái dong BMW, lên diễn đàn đọc thấy nghiện mất rồi, Em chưa biết gì xe cả, mới lấy bằng xong. kinh tế thì eo hẹp mà đi làm thì hơi xa nên muốn kiếm 1 chiếc tránh mưa tránh nắng! Em ở Quảng Trị không biết có gara nào biết các dong BMW không! nên lên đầy nhờ các Bác tư vấn giúp con BIM này mua được không? và nếu mua thì dự đoán phải thêm bao nhiêu nữa để chăm cho Em nó hoàn hảo! Em cảm ơn!
Tin bán xe ở đây các Bác à: https://www.chotot.com/quan-hai-ba-trung/mua-ban-o-to/xe-bmw-318i-sport-26454463.htm#

Tập Lái
22/8/16
27
16
3
Xa quá chắc khó giúp bác, bác cứ ra các gara ngoài đó hỏi xem có thể giúp bác đi xem xe không?
em thấy bác moon nhiệt tình ghê, ae hỏi gì a cũng tận tình trả lời, thậm chí bớt chút thời gian đi xem xe hộ ae luôn, hội trưởng BFC quá tuyệt vời luôn :3dhungio:

Tập Lái
22/7/16
47
13
8
34
318i màu cát cháy dòng sport sản xuất cuối năm 2014 đầu năm 2015

bó tay quảng cáo :))
xe này nên cho thợ kiểm tra cẩn thận, mua từ xa thế này phải có người quen tin tưởng test mới được. Nhất là mấy con xe đời sâu thế này

• Like
Reactions: cuonghanl
Hạng D
15/2/14
3.450
6.444
113
318i cuối 2004 trở đi nếu bản spot thì nội thất màu xám, hoặc xanh ( nữa nỉ, nữa da) + trim nhôm phay. Nếu là bản thường thì chỉ có màu xám , hay gọi là ghế da voi như 325i
Con này không phải sport, chỉ có mổi cản trước chắc là lên. Nếu đúng là cuối 2004 sẽ có viền crom ở đồng hồ. Con này không có.
Con này nội thất màu ghi xám( màu này phổ biến ở 2002-2003 ).
Mất đuôi gió ở cốp sau.

==> con xe này nghi chỉ là 2003 thôi.
Thông thường xe mà bọc ghế tùm lum vậy, dở ra bên trong không được đẹp lắm.

Thông tin quảng cáo về xe rất hoang đường. Không biết là do chủ xe không biết, ghi lộn hay do cố ý .

Trừ trường hợp xe người quen, biết rõ gốc gác. Chứ chủ quan đặt trường hợp là mình. Con xe này kỳ kỳ.

Tập Lái
19/9/16
17
2
3
41
cảm ơn các Bác đã tư vấn! các Bác có nghi ngờ thì Em tìm hiểu con khác thôi!

Tập Lái
19/9/16
17
2
3
41
Bác Cubi ở Hà Nội hay sài gòn vậy? Sau này xin nhờ Bác xem xe giúp Chú với nhé!