Tập Lái
21/8/06
18
0
1
Tui có người thân mới lên đời một em Civic nên dư ra chiếc Nubira II. Xe đời 2002, màu xanh vỏ dưa, đã chạy hơn 10 vạn một chút. Sơn thì cũng sơn lại rồi (do Samco sơn) và cũng trầy sơ sơ nữa rồi ! gầm kêu chút chút mấy cái phuộc sau, máy cũng hơi rè rè đâu đó nhưng không nghiêm trọng lắm, mới thay 4 cái vỏ mới. Được cái yên tâm là xe này tôi biết rất rõ là chưa bao giờ bị thợ dỏm quậy phá gì, cứ hư hỏng là đem vào Samco thay đồ hãng thôi. Theo các bác thì bao nhiêu là mua vừa giá nhỉ ? cũng cần nói là xe này của người rất thân nên nếu được thì ráng mua đúng giá trị xe chứ nếu mua quá rẻ thì mang tội chít ! (không mua được mà còn bị cốc u đầu nữa!)

Tập Lái
22/7/06
49
0
0
53
RE: Nhờ các bác tư vấn giá xe Nubira II

giá 9k là hết giá...pác nằm giá đó đi.....yên tâm có xe mới ...vậy pác nhé...ko rẽ cũng ko đắt...nếu gọi lái nó trả chừng 6k

Hạng D
12/10/04
3.223
479
98

Đồng nghiệp e vừa cưới 1 e giá 135 Tr đấy bác ạ [8|]

Tập Lái
21/8/06
18
0
1

Để sáng mai tui rình rình chụp hình chiếc xe, post lên như bác Motoman nói, các bác coi mắt thử và cho ý kiến nhé ! Hy vọng chiếc xe có ở nhà chứ không đi đâu mất.

Tập Lái
10/9/06
1
0
0

bác mua rẻ thế, em cũng định mua xe, ra salon Nam Chung hỏi thì nó quát 220tr con Nubira 2

Hạng B1
17/8/06
51
0
0

Để bác tham khảo tôi mấy tuần trước tôi bán chiếc Nu II 2003 1.6 chạy hơn 5 vạn, 1 chủ (là tôi) mọi thứ còn rất đẹp với giá 200T (bán thẳng cho người dùng). Salon thì trả tôi 180T.

Tôi nghĩ chiếc kia chạy gấp đôi xe tôi rồi và tình trạng cũng bắt đầu xuống cấp chắc như bác sinhlao tư vấn đưa cho người ta đến 9K cũng là chơi quá đẹp rồi. Xe Nu thì chạy 10 vạn chắc chắn phải đi trung tu và thay thế một mớ đồ đấy - được cái phụ tùng xe hàn rẻ cực kỳ bác cứ chuẩn bị khoảng 10T thì tôi chắc có thể làm cả trong ngoài (kể cả sơn lại) ngon lành lại chạy tiếp 10 vạn nữa như thường.

Hạng B2
28/9/06
257
1
0

em mới làm 1 con No Bi Ta 2003 chạy được 37K cách đây 1 tháng giá 200 chẵn bon.

Tập Lái
7/11/06
17
0
0

theo em xe này từ 9000-9500$ là lấy được

Tập Lái
21/8/06
18
0
1

Chào các bác!
Trước tiên xin báo cáo với các bác là tui đã mua luôn chiếc xe này rồi. Thế cũng hơi không phải vì bảo là post hình lên để xin ý kiến các bác, nay các bác chưa thấy hình đâu và cũng chưa khuyên bảo gì nhiều thì đã mua tuốt tuồn tuột rồi. Nguyên nhân tui mua là vì chủ xe phát giá ngọt quá các bác à, chỉ 8000 đô thôi. Thấy vừa túi tiền và ham xe quá nên tui gật đầu cái rụp. Tui cũng biết là nếu không phải người thân thì chắc không có "giá ưu đãi" này đâu. Hai ngày nay tui đã làm một chuyến về Long Xuyên trước là có việc, sau là thử xe ... của mình (nói vậy là vì lâu nay, hồi nó còn là của người ta tui cũng lái lia chia hoài !)
- Máy lạnh queo râu luôn.
- Máy xe thì còn khá bốc, kiếm lổ tai dễ dàng nếu muốn.
- CD 12 đĩa chạy tốt nhưng hát có một bên còn một bên thì kêu ẹt ẹt, không biết hư cái gì, hy vọng chỉ chạm dây đâu đó.

Giờ thì giử lời hứa tui post hình lên để các bác xem chơi. Hình chụp bằng ĐTDD nên chất lượng tàm tạm. Tôi cũng mới post lần đầu nên không biết hình có "hiện ra" không nữa, nếu không thấy hình các bác chớ mắng vội nhé, tui sẽ làm lại ngay.

Chào các bác.

Huynhba

Anh chàng đẹp trai đứng trong hình là anh tài xế xe bên cạnh chứ không phải tui, tui già khú rồi, phải chi còn ngon cơm như vậy thì đỡ quá !

Tập Lái
7/11/06
17
0
0

Xe đẹp, giá thì khỏi phải nói. Mà biển số xe của bác lại quá đẹp nữa
Mà biển 55 là ở đâu vậy bác?